FXCM – broker hàng đầu đã trở lại Việt Nam với Hội thảo tại TP HCM nhân dịp Kỷ niệm 20 năm thành lập

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

FXCM – broker hàng đầu đã trở lại Việt Nam với Hội thảo tại TP HCM nhân dịp Kỷ niệm 20 năm thành lập

FXCM có em việt kiều Thảo support là ok rồi!
FXCM có 2 em nói chuyện ngọt như mía, em Thảo, và mới thấy em Hương xuất hiện khoảng 1 năm trở về đây .
Bác nào bảo FXCM cùi bắp thì chắc chưa trade FXCM rồi, tôi gd FXCM mấy năm nay, cũng thử qua vài san nhưng về giá thì ko chuẩn bằng FXCM được, nhất là mấy vụ có hotnews, san khác toàn bị treo mạng, hoặc san nó gian speard quả cao
Du phi nó có cao nhưng tôi vẫn thấy FXCM đáng để chơi hơn mấy sản khác, IC, Dukas, exness, FB.. tôi thử qua hết rồi

FXCM có 2 em nói chuyện ngọt như mía, em Thảo, và mới thấy em Hương xuất hiện khoảng 1 năm trở về đây .
Bác nào bảo FXCM cùi bắp thì chắc chưa trade FXCM rồi, tôi gd FXCM mấy năm nay, cũng thử qua vài san nhưng về giá thì ko chuẩn bằng FXCM được, nhất là mấy vụ có hotnews, san khác toàn bị treo mạng, hoặc san nó gian speard quả cao
Du phi nó có cao nhưng tôi vẫn thấy FXCM đáng để chơi hơn mấy sản khác, IC, Dukas, exness, FB.. tôi thử qua hết rồi
Đúng rồi bác. FXCM vẫn thuộc hàng uy tín lão làng của thế giới. So với nhiều Broker ở VN thì nó vẫn tốt hơn nhiều bác ạ

A Huy có đang giao dịch tại fxcm k ạ? Cho e hỏi Fxcm có hỗ trợ người Việt k ạ

Đăng ký đi nghe Mr.Huy chem gió.
Từ bữa off ở Ân Nam tới giờ chưa nhìn thấy mặt lại. Kakaka

Thời năm 2013 em mới tập chơi bị cháy 5 lần tài khoản trên FXCM . Đang có dự định nạp tiền lại phục thù. Bác có biết loại tài khoản nào của nó có chi phí giao dịch tổng(commission, swap, spread) là thấp nhất không?

Bác CEO nhìn y hệt avatar trên diễn đàn, khôgn biết ai vẽ mà tài thế :D

500$ có kiếm được triệu đô ko các bạn ?

Đính kèm

1.1 MB · Xem: 3
FXCM swap và spread kha cao chỉ có ưu điểm là họ trả 5% trên Free margin ,mà điều này nhỏ lẻ chúng mình chẳng cần.
Nếu so với các sàn ở Úc thì FXCM đang tụt hậu cả về Fee lẫn các phương thức nạp rút tiền.
Tuy nhiên FXCM cho bạn được chọn mở TK tại Anh (FCA) hay Seychelles. Các Promotion sẽ không áp dụng với các TK mở tại Anh.

Mình đã đăng kí hội thảo theo hướng dẫn rồi nhưng vẫn chưa được gửi mail hay gọi điện xác nhận vậy ạ?

FXCM chơi xấu bị phạt, bị đuổi khỏi thị trường Mỹ là chuyện xưa rồi. Bây giờ... còn tệ hơn nhiều :D

Đăng ký xong k thấy confirmed email , vậy là có đi được k bác CEO?
Có phải mang giấy tờ tùy bán thân gì đi để làm thủ tục check-in k thế bác?

Đăng ký xong k thấy confirmed email , vậy là có đi được k bác CEO?
Có phải mang giấy tờ tùy bán thân gì đi để làm thủ tục check-in k thế bác?
Đăng ký được là được rồi bác. Vô đó cứ đọc pass "bạn của chủ tịch kiêm CEO TraderViet" là được bác

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 200 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 83 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 475 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,560 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 449 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên