Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. FXCM – broker hàng đầu đã trở lại Việt Nam với Hội thảo tại TP HCM nhân dịp Kỷ niệm 20 năm thành lập

FXCM – broker hàng đầu đã trở lại Việt Nam với Hội thảo tại TP HCM nhân dịp Kỷ niệm 20 năm thành lập
    09/04/2019
    9,004 lượt xem
    Cái này không biết có thật không nhỉ ???

DuongHuy bài này.
  2. FXCM có em việt kiều Thảo support là ok rồi!

TrangCoDuongHuy bài này.
  3. Jenda

Jenda

152
    132
    FXCM có 2 em nói chuyện ngọt như mía, em Thảo, và mới thấy em Hương xuất hiện khoảng 1 năm trở về đây .
    Bác nào bảo FXCM cùi bắp thì chắc chưa trade FXCM rồi, tôi gd FXCM mấy năm nay, cũng thử qua vài san nhưng về giá thì ko chuẩn bằng FXCM được, nhất là mấy vụ có hotnews, san khác toàn bị treo mạng, hoặc san nó gian speard quả cao
    Du phi nó có cao nhưng tôi vẫn thấy FXCM đáng để chơi hơn mấy sản khác, IC, Dukas, exness, FB.. tôi thử qua hết rồi

4. 12 năm vào nghề, sàn nào cũng ok hết chỉ có bản thân (tâm lý giao dịch) là chưa thấy ok ;)

5. Kg mặc thì .... lắm đó bác. Nghe đồn hôm đó có giao lưu với miss ozawa gì đó đến từ tập đoàn jav danh tiếng !?

DuongHuy bài này.
  6. Hóng ra Hà Nội thôi

DuongHuy bài này.
  7. DuongHuy

8. DuongHuy
  9. 16,787
    96,082
    Đúng rồi bác. FXCM vẫn thuộc hàng uy tín lão làng của thế giới. So với nhiều Broker ở VN thì nó vẫn tốt hơn nhiều bác ạ

FXVN 2612 bài này.
  10. VHDamm

VHDamm

122
    194
    A Huy có đang giao dịch tại fxcm k ạ? Cho e hỏi Fxcm có hỗ trợ người Việt k ạ

DuongHuy bài này.
  11. DuongHuy

12. DuongHuy
  13. 16,787
    96,082
    FXCM có hỗ trợ người Việt nhé bạn

14. VHDamm

VHDamm

122
    194
    Anh có thôngg tin hỗ trợ ng Việt k ạ, e muốn nc vs bên ấy chút ạ

15. Chuẩn đó bác, sàn nào cũng OK chỉ có mình là Ô tệ

16. Đăng ký đi nghe Mr.Huy chem gió.
    Từ bữa off ở Ân Nam tới giờ chưa nhìn thấy mặt lại. Kakaka

17. aliba3

aliba3

141
    139
    Thời năm 2013 em mới tập chơi bị cháy 5 lần tài khoản trên FXCM . Đang có dự định nạp tiền lại phục thù. Bác có biết loại tài khoản nào của nó có chi phí giao dịch tổng(commission, swap, spread) là thấp nhất không?

18. g1nt4ma

g1nt4ma

2,511
    4,613
    Bác CEO nhìn y hệt avatar trên diễn đàn, khôgn biết ai vẽ mà tài thế :D

19. 500$ có kiếm được triệu đô ko các bạn ?

Các file đính kèm:

20. Hi anh,
    Có pass view xem hay myfxbook gì ko anh?
    Có thông tin nạp rút gì ko anh?

21. FXCM swap và spread kha cao chỉ có ưu điểm là họ trả 5% trên Free margin ,mà điều này nhỏ lẻ chúng mình chẳng cần.
    Nếu so với các sàn ở Úc thì FXCM đang tụt hậu cả về Fee lẫn các phương thức nạp rút tiền.
    Tuy nhiên FXCM cho bạn được chọn mở TK tại Anh (FCA) hay Seychelles. Các Promotion sẽ không áp dụng với các TK mở tại Anh.

22. soleda

soleda

21
    13
    Mình đã đăng kí hội thảo theo hướng dẫn rồi nhưng vẫn chưa được gửi mail hay gọi điện xác nhận vậy ạ?

23. DuongHuy

24. DuongHuy
  25. 16,787
    96,082
    Đăng ký được là được rồi bác. Khỏi lo nhé

26. FXCM chơi xấu bị phạt, bị đuổi khỏi thị trường Mỹ là chuyện xưa rồi. Bây giờ... còn tệ hơn nhiều :D

Bình luận mới nhất

• commodityft trong Thị trường CFD - Index quốc tế 693 Xem / 31 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    AETOS
    Forex4you
    FXTM
    Tickmill
    OlympTrade
    OctaFX