Giải thưởng 400 BTC từ Bitlott dành cho anh em TraderViet :D

Taifx

Active Member
188
826
Chào 500 anh em TraderViet,

Thấy Vietlott trúng thưởng liên tục mặc dù theo xác suất thì rất khó để điều đó xảy ra nên mình quyết định làm thử Bitlott xem điều đó có thể diễn ra như thế nào.

Mình xin giới giới thiệu Bitlott lấy từ kịch bản bản Powerball nhưng với tỉ lệ thắng cao hơn:
  • Powerball: 1: 292 triệu
  • Bitlott: 1: 49 triệu
Cách chơi Bitlott thì cũng tương tự, bạn chọn 5 số từ 1-49 (số xám) & 1 số từ 1-26 (số đỏ) ---> tạo bộ 6 số, tương ứng với 1 vé Bitlott. Kết quả sẽ dựa vào block hash đầu tiên của bitcoin sau 3h sáng (giờ Việt Nam) để lấy ra kết quả tương ứng.

Mỗi vé Bitlott là 0.0005 BTC, có tổng cộng 9 giải thưởng (các bạn xem trong bảng giải thưởng ở mục kết quả của Bitlott) từ 0.0005 BTC đến JACKPOT là 401 BTC (đến thời điểm này ~ 3.1 triệu USD).

Làm sao để chơi Bitlott? Trong hôm nay thì mình sẽ bật màn hình chơi Bitlott ngay trên TraderViet (được sự cho phép của admin) nên anh em chả phải đi đâu cả, cứ vào TraderViet là chơi được thôi.

Ngoài ra, ưu đãi đặc biệt dành cho anh em TraderViet: giảm 10% giá vé niêm yết. Khi anh em thanh toán theo hướng dẫn, cứ việc giảm 10% rồi thanh toán & PM mình nick / email của anh em để mình confirm giao dịch là ok ngay.

Đây là game đầu tiên trong danh sách 18+ game sẽ được bổ sung liên tục, rất mong nhận đuợc sự ủng hộ của 500 anh em.

Thân mến,
TAIFX

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Với Phân Tích Liên Thị Trường

Quyển sách cung cấp cách thức giao dịch như các tổ chức tài chính chuyên nghiệp, thông qua việc khám phá bức tranh chung, những tác động trong sự kết nối tổng thể thị trường

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,498 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,574 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 368 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 357 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên