(Giải trí cao) Add friend chắc định thả thính đầu tư Forex BO và cái kết éo le

ForexGà

Active Member
348
2,114
Hôm nay dạo chơi bên group forex đầu tư thông minh và thấy một đoạn chat thật mùi mẫn giữa một bác add friend và chat với 1 bác khác mới có mấy câu mà đã lộn xì ngầu hết trơn hết trọi. Bạn bắt chuyện chat tên là L. nhé các bác (em ghi tắt). Mời các bác xem đoạn chat vô hậu dưới đây nè.

Có bác nào hiểu tại sao đoạn chat nó thành ra như vậy không, chỉ cho em biết với

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách của Phù Thủy Trader Mark Minervini

Mark Minervini là một huyền thoại của giới trading toàn cầu. Bộ sách này mang đến các kiến thức cơ bản nhất về phương pháp giao dịch của Mark Minervini
Nhóm đó chuẩn bị đổi tên thành nhóm "bóc phốt mỗi ngày" rồi. Bên đó có 1 big mouth tên Ta**hong, chuyên show TK, hình ảnh những cọc tiền, kêu gọi đầu tư ủy thác, vừa rồi có 1 cao nhân nào đó thách show TK, show trước, tay này xem xong cụp đuôi. Nói chung tay T*np**** này ăn nói cục súc, không kiểm soát được cái miệng và hành động của mình, chắc cũng là công thần của nhóm nên admin Thangle giữ lại.

Nhóm đó chuẩn bị đổi tên thành nhóm "bóc phốt mỗi ngày" rồi. Bên đó có 1 big mouth tên Ta**hong, chuyên show TK, hình ảnh những cọc tiền, kêu gọi đầu tư ủy thác, vừa rồi có 1 cao nhân nào đó thách show TK, show trước, tay này xem xong cụp đuôi. Nói chung tay T*np**** này ăn nói cục súc, không kiểm soát được cái miệng và hành động của mình, chắc cũng là công thần của nhóm nên admin Thangle giữ lại.
best che tên :))

Ko thể tin vào mắt mình. Làm gì mình cũng không biết, nhưng liên quan đến tài chính thì mình thiết nghĩ ko bao giờ có những ngôn từ như vậy. Hay là mình ko theo kịp thời đại.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,413 Xem / 1,065 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 61 Xem / 3 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 75 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 342 Xem / 10 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 211 Xem / 13 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 64 Xem / 1 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 503 Xem / 21 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên