1. Giáo Chủ Forex "đánh bay" cả triệu đô la của các Trader Việt

Giáo Chủ Forex "đánh bay" cả triệu đô la của các Trader Việt
    25/04/2019
    14,542 lượt xem
    Peter

Peter

19
    10
    Ngẫm ra một điều, nó kiếm dc tiền thì chả cần mở PAMM cho ae theo.
    Nạp 1000, tiền lãi nó sinh ra ko bằng mình oánh 100.
    Haizzz...tự làm chén thánh cho mình là tốt nhất!

Bonmua bài này.
  2. Chuyện bình thường. Trên Zulutrade có nhiều tài khoản cho copy lệnh thắng ròng đến 5 năm, rồi có một ngày tiêu mịa nó luôn. Có tài khoản mà số vốn theo copy lên đến 100 triệu USD.

3. cho chết cha thằng giáo chủ dỏm, chỉ có ad @DuongHuy mới xứng làm giáo chủ thôi

4. Chủ dảo "fxphuoc" chủ PAMM của hotforex và hotcopy đây mà, cũng có thứ hạng ra gì phết chỉ tiếc sự thật nói lên chú dảo chưa đủ bản lĩnh để sống trong giới giang hồ phò zếch. Cần lui về núi tu luyện thêm

Update stt mới nhất của Giáo chủ, ko biết bây h xóa chưa : ))
    upload_2019-4-25_18-52-34.

5. upload_2019-4-25_18-53-26.

Đây nhé

6. nghe nói sau vụ năm ngoái nó cũng còn có 1 tay như các hạ vậy.

Tung2020Phùng Quốc Huy bài này.
  7. Đốt cả triệu $ thì chắc phong "Thánh Đốt" đc rồi, trước giờ cứ tưởng Thánh Gồng là ghê nhất. Bạch đằng giang đúng là sóng sau xô sóng trước mà.

8. Ngu thì chết chứ kêu đíu ai. Toàn những lũ lười lao động mà muốn có tiền triệu. Chết vì ngu, chết vì thiếu hiểu biết. Trách nó 1 thì trách lại mình 10 vì quá ngu dại

dương quá bài này.
  9. Đầu tư có rủi ro.. Ai cũng biết.. Ăn Sao ko kêu.. Thua phải chịu.. Chẳng phải ruêng vha phước này.. Tk số 1 hot fx X300tk sau bà tháng tôi vừa vào hai tuần đang sml đây

10. Hóng giáo chủ bình loạn võ lâm

11. Ai có link tài khoản 1tr $ này thì post lên cho anh em tham khảo với, mình xem fb của anh này thì thấy anh nói chỉ có 1 cái hfcopy và 1 cái hfphuoc, làm gì dc tới 1tr$.....

dương quá bài này.
  12. LeeBK

LeeBK

174
    1,163
    Cách đây hơn 1 năm cũng chửi nhau tưng bừng với giáo chủ trên diễn đàn Forex-Đầu tư thông minh. Giáo chủ có môn tuyệt học “Quỹ đạo giá”. Cách đây hơn 1 tháng thấy Giáo chủ pm như chưa có gì xảy ra, xong block nick rồi. Thực sự là ở góc độ thu hút thì giáo chủ cũng có tầm ảnh hưởng nhất định, vậy nên đôi khi muốn nổi trong Showbiz chỉ cần chiêu trò thôi 7FE98519-CD36-45B8-B8ED-8441402AA42A.

13. Đời nó vậy đó Bác. Trong tất cả các lĩnh vực đều thế, nhất là ở các xứ mà bọn lú rất nhiều. Từ chính trị, kinh tế, khoa học, y học đều vậy, bọn đĩ bợm luôn được nhiều người mê.

s4iy4nprinc3 bài này.
  14. upload_2019-4-30_20-34-31.
    Em có 2 chú thôi, hic

lovetrader bài này.
  15. Bác có một triệu usd bác đánh trung bình giá Sell Eu, lên 10 pip nhồi 1 lệnh 0.1 đảm bảo ko bao giờ cháy. Swap lại dương nữa cưs thoả mái thôi. Chứ 1tr mà fang toàn vài chục lot thì vẫn ra đi bình thường.

forex_vn bài này.
  16. Em cũng vừa bị thằng này mời. Éo hiểu nó lấy đâu zalo của em. Em chửi cho một trận rồi xoá nick nó. Bác chuyến này chắc cv bận, ko thấy bác lên bài nữa.

17. abc123

abc123

111
    89
    Đừng chắc chắn 100% thế bạn.

Đầu 2002, EUR/USD ở mức dưới 0.9. Từ đó là chuỗi tăng liên tiếp (với một vài đoạn hồi ko quá 40%) cho đến đỉnh đầu 2008, EURUSD ở mức trên 1.5.

Giả định bạn chơi nhồi lệnh sell, cứ 10 pip nhồi 1 lệnh 0.1, và chỉ đóng lệnh khi tổng trạng thái của toàn bộ lệnh là có lợi nhuận:
    - Không có đoạn hồi nào quá 40% so với mức tỉ giá tại thời điểm bắt đầu vào lệnh đầu 2002 => bạn sẽ luôn ở trạng thái thua lỗ và chỉ có thể tiếp tục nhồi lệnh cho đến đầu 2008.
    - Tỉ giá tăng từ dưới 0.9 đến trên 1.5 tương đương trên 6000 pips tức bạn sẽ vào 600 lệnh 0.1 lot cách nhau 10 pips (tính từ 0.9 đến 1.5). Nó không khác gì bạn vào lệnh 60 lot tại mức giá 1.2 => thua lỗ 1.8 triệu.
    - Cứ cho thời điểm đó bạn được hưởng mức swap 5$/lot/ngày (thực tế ko có con số này đâu nhưng cứ giả định dựa trên mức swap bây giờ) => tổng "lãi" swap bạn nhận được vào đầu 2008 sẽ khoảng 60 lot x 5$/lot/ngày x 3 năm x 365 ngày = 0.3 triệu.
    - Cuối cùng tính ra bạn lỗ 1.5 triệu, mà tài khoản "chỉ có" 1 triệu => CHÁY.

18. forex_vn

forex_vn

2,600
    5,841
    1 like cho công sức mày mò của bác
    Vấn đề thật sự ở đây là mình ko nghĩ có ông nào cầm tài khoản 1 triệu $ mà giao dịch 0.1 lots được đâu, đó chỉ là kế hoạch trong đầu các nhà "trung bình giá học" thôi chứ thực tế nó khác lắm.
    Thực tế cầm 1 triệu $ mà giao dịch 0.1 nó giống như cho thằng nghiện 100 cân thuốc phiện rồi dặn nó "mỗi ngày chỉ được hút 1 tép thì mày đủ thuốc hút 100 năm", kết quả ra sao thì tự hiểu :D

Bonmua bài này.
  19. abc123

abc123

111
    89
    Đầu tiên phải tự cứu mình trước khi cứu người bạn ơi. Mình cũng đã từng có thời gồng lỗ điên cuồng và làm cháy tk 6 con số nên chia sẻ ra cho các bạn đang có suy nghĩ này biết là thị trường nó điên hơn các bạn có thể tưởng tượng rất nhiều, đừng đối đầu nó nếu không chắc chắn sẽ có một ngày nó xiên chết bạn.

20. hehe vậy chắc phải đánh 0,01 mới ổn bác nhỉ.

Bình luận mới nhất

• TheEagle trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 4,195 Xem / 34 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM
    EightCap
    SMInvest
    FBS
    AETOS