Giao dịch Binary Options tỷ lệ thắng lên đến 90% với chiến lược MOSCA

thật muốn thắng 100% cũng không khó (NÓI GI 90%)! QUAN TRỌNG LÀ BẠN CÓ ĐỦ TIỀN ĐỂ CHƠI HAY KHÔNG ???

GIÀNH CHO NHỮNG BẠN MUỐN LÀM GIÀU TỪ BO:
(THEO KINH NGHIỆM CÁ NHÂN CỦA DOCTOR)

Thứ 1 : Mosca là 1 "chiến lược ".Tỷ lệ thắng từ 60-90%
Thứ 2: Để đạt tỷ lệ WIN 100% bạn cần kết hợp thêm PHƯƠNG PHÁP QUẢN LÝ VỐN" .Ở đây là MARTINGALE!

MARTINGALE + MOSCA =100%

Còn Martingale la gì các bạn tự tìm hiểu đi nhen!
VD:
+nếu tỷ lệ thắng mosca la 60%
+lệnh đầu tiên 1 đồng
+thua 4/10 .lệnh thứ 5 bạn cần 15dong là thắng lại.

Cách này sẽ không ai chỉ các bạn đâu ! Riêng tôi đã thua nhiều từ BO và tự nghiệm ra chiến thuật này ! Mong các bạn có duyên đọc dc comment này thì HÃY NGHIÊN CỨU THẬT KỸ rồi hay chơi ,đừng mộng làm giàu từ ủy thác hay
Chén thánh ,robot sẽ giúp các bạn
KHÔNG CÓ CHIẾN THẮNG NÀO MÀ KHÔNG TRẢI QUA XƯƠNG MÁI CẢ !
Mong các bạn nên bỏ công sức ra tự nghiên cứu đó mới là thành quả thực sự của các bạn !

Chào thân ái và quyết thắng
Doctor
Bác nói câu nào cũng rất đúng

nhìn giao diện MT4 cảm thấy rối rắm đủ đường
Chưa kể giá của MT4 so với IQOption nó sai sai thế nào ấy
Em không tin tưởng lắm :(

bác có acc trên BOE không bác @ono .. hoặc chỉ em đăng kí với
Em đăng kí không đc :( muốn xem hình mà không biết làm thế nào

Em test chiến lược trên demo thấy có vẻ ổn
Đang đợi thứ 2 và thứ 3 test khi thị trường bắt đầu để xem xét
Hiện test trên OTC thì chưa thấy vấn đề nào

nhìn giao diện MT4 cảm thấy rối rắm đủ đường
Chưa kể giá của MT4 so với IQOption nó sai sai thế nào ấy
Em không tin tưởng lắm :(
trời ạ, có người ta không tin tưởng IQ thôi chứ sao bạn lại nghĩ ngược lại, còn giá chênh lệch chút ít là do spread, mỗi broker có spread khác nhau.

cái thằng Binary.com nó có kết hợp với MT5 phải không bác @ono, nó kêu gửi giấấy tờ xác nhận mà chưa thấy, chứ chơi trên nền web hay treo quá, lại khó nhìn nữa.

trời ạ, có người ta không tin tưởng IQ thôi chứ sao bạn lại nghĩ ngược lại, còn giá chênh lệch chút ít là do spread, mỗi broker có spread khác nhau.

Ý mình là không tin tưởng giá IQ Option khi so với MT4
Mình biết MT4 là platform chung cho nhiều sàn, nhưng đây là BO nên giá có thể bị broker BO tác động nhẹ, dẫn đến sai lệch kết quả
Có nhiều lần mình để ý khi xem candle ở khung 1m của IQ Option với Mt4 thì thấy cái thân nến và bấc nến nó sai sai nên mình không dùng MT4 để view giá đánh BO trên IQ Option

Ý mình là không tin tưởng giá IQ Option khi so với MT4
Mình biết MT4 là platform chung cho nhiều sàn, nhưng đây là BO nên giá có thể bị broker BO tác động nhẹ, dẫn đến sai lệch kết quả
Có nhiều lần mình để ý khi xem candle ở khung 1m của IQ Option với Mt4 thì thấy cái thân nến và bấc nến nó sai sai nên mình không dùng MT4 để view giá đánh BO trên IQ Option
Nếu bác thích mỗi IQ thì nên chọn 1 phương pháp khác có thể dùng ngay trên IQ.

Thế có cách nào để xem hình nó attach không bác
Nhiều khi muốn xem hình cho nó trực quan mà không được
Buồn đủ đường :(
Bác có thể mò các phương pháp trên TraderViet trước. Khi nào nó mở lại rồi tính tiếp.

Thế bác @ono có biết broker BO nào phù hợp để xem trên MT4 đc không? Vì nhiều broker quá nên giờ cũng đg tìm broker có thể đánh khi dựa vào chart mt4

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23 Xem / 10 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 129 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,260 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 381 Xem / 24 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,931 Xem / 15 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên