Giao dịch Binary Options tỷ lệ thắng lên đến 90% với chiến lược MOSCA

Sẽ chuẩn hơn khi ae giao dịch gặp trend , bắt sóng hồi và đảo chiều

Haizz!! Xem kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng nha ban !
Thứ 1 : Đường giữa là đường Gann Hilo
Thứ 2: Người ta ko cài cái ind Fractal cho vui đâu !cái ind đó QUAN TRỌNG NHẤT TRONG CÁI CHIẾN LƯỢC NÀY ĐẤY!
Thứ 3 : Ko phai cứ "MACD có 2 thanh đỏ phía trước" là vào .Gãy cổ như chơi !( cái ông thứ 2 fail hết 3 lệnh là do vậy)
cái này thi xem đầu clip tác giả có chỉ rõ !

...
...
Cuối cùng chúc các bạn thành công !
Doctor
Anh Doctor ơi, có lúc dây MA đã cắt dây xanh thì lúc đó bắt đầu vào lệnh nhưng có điều là khi vừa vào xong thì dây dây đỏ giật mạnh k cắt nữa thế là thua,.... có cách nào để hạn chế những lệnh như này không ạ?

Những điều này xảy ra gần như đồng thời. MACD và RSI đang hướng về gần đường 50 là được, không nhất thiết phải cắt. Lúc này chỉ cần đợi giá và EMA 3 cắt đường màu xanh là vào lệnh luôn.
Dạ bác ơi, e đang thử nghiệm nhưng luôn gặp trường hợp này là khi dây xanh vừa cắt dây đỏ thì vừa vào lệnh nhưng cây nến tiếp theo sau khi vào lại ngược lại --> thế là thua, e cảm giác như dây xanh và đỏ quá chậm, nó vừa cắt và vào lệnh thì hơi chậm mất --> bác có cách nào hạn chế nhược điểm này k ạ?

Phuong phap của bac TBN này gần giống mình, giao dịch chỉ trong vòng 35-45 giây đang co gang hoàn thien ti le win trung bình 70%. Khi nao thanh cong se chia se cung anh em

Có bác nào update kết quả giao dịch với chiến lược này cho anh em học hỏi thêm không ạ?

Ý mình là không tin tưởng giá IQ Option khi so với MT4
Mình biết MT4 là platform chung cho nhiều sàn, nhưng đây là BO nên giá có thể bị broker BO tác động nhẹ, dẫn đến sai lệch kết quả
Có nhiều lần mình để ý khi xem candle ở khung 1m của IQ Option với Mt4 thì thấy cái thân nến và bấc nến nó sai sai nên mình không dùng MT4 để view giá đánh BO trên IQ Option
Bạn dùng sàng GO nhé. GoMatker-Demo. Y như trên IQ. Chuẩn đấy bạn, Mình đang trade đây

Ý mình là không tin tưởng giá IQ Option khi so với MT4
Mình biết MT4 là platform chung cho nhiều sàn, nhưng đây là BO nên giá có thể bị broker BO tác động nhẹ, dẫn đến sai lệch kết quả
Có nhiều lần mình để ý khi xem candle ở khung 1m của IQ Option với Mt4 thì thấy cái thân nến và bấc nến nó sai sai nên mình không dùng MT4 để view giá đánh BO trên IQ Option
Bạn dùng sàng GO nhé. GoMatker-Demo. Y như trên IQ. Chuẩn đấy bạn, Mình đang trade đây
Phương pháp không liên quan đến broker. Do IQ có hỗ trợ Indicator nên nhìn thẳng biểu đồ IQ. Các sàn khác không có thì phải nhìn biểu đồ bên MT4.
IQ có hỗ trợ Indicator này hả bác?

Anh Doctor ơi, có lúc dây MA đã cắt dây xanh thì lúc đó bắt đầu vào lệnh nhưng có điều là khi vừa vào xong thì dây dây đỏ giật mạnh k cắt nữa thế là thua,.... có cách nào để hạn chế những lệnh như này không ạ?
Ko biết bạn còn xài chiến thuật này ko? Mình đang test cũng hay gặp vài trường hợp như bạn nhưng ko nhiều lắm. Theo bên BNE thảo luận thì vào lệnh khi đồng thời các chỉ số macd, rsi, momen có các góc cong hợp lý (hướng lên hoặc xuống với góc trên 30 độ). Mình hay vào lệnh khi nến đóng 2 đường Gann vs EMA cắt nhau, tránh th vào lệnh ngay khi 2 đường đó cắt nhau r nến đảo chiều thành ra ko cắt nữa

Ko biết bạn còn xài chiến thuật này ko? Mình đang test cũng hay gặp vài trường hợp như bạn nhưng ko nhiều lắm. Theo bên BNE thảo luận thì vào lệnh khi đồng thời các chỉ số macd, rsi, momen có các góc cong hợp lý (hướng lên hoặc xuống với góc trên 30 độ). Mình hay vào lệnh khi nến đóng 2 đường Gann vs EMA cắt nhau, tránh th vào lệnh ngay khi 2 đường đó cắt nhau r nến đảo chiều thành ra ko cắt nữaView attachment 46399
Bác test thì thấy chiến thuật này thế nào?

sàn BO nào chạy trên MT4 vậy ad? nếu k chơi trên MT4 thì MACD ,BB set up ntn?

Ko biết bạn còn xài chiến thuật này ko? Mình đang test cũng hay gặp vài trường hợp như bạn nhưng ko nhiều lắm. Theo bên BNE thảo luận thì vào lệnh khi đồng thời các chỉ số macd, rsi, momen có các góc cong hợp lý (hướng lên hoặc xuống với góc trên 30 độ). Mình hay vào lệnh khi nến đóng 2 đường Gann vs EMA cắt nhau, tránh th vào lệnh ngay khi 2 đường đó cắt nhau r nến đảo chiều thành ra ko cắt nữaView attachment 46399
Con choi pp nay k bac. minh moi vao pp nay

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 104 Xem / 1 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,892 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 677 Xem / 42 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 192 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,430 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên