Giao dịch Binary Options tỷ lệ thắng lên đến 90% với chiến lược MOSCA

Xem video Tác giả mà em thấy setup bộ công cụ cũng khác nhau.Ô đầu RSI 10 , ô sau rsi 6 (=.=).
Vs lại mấy ô có mỗi vậy mà trong bộ indicator a đưa nhìu công cụ hơn

90% là thần thánh luôn rồi.
Chắc em sang sách dép cho bác này vài năm để học nghề thôi[/QUOTE
Coi clip cũng thấy là vào chưa đc 5 lệnh đã tạch 1 lệnh rồi, 90% xàm đế. Nhưng nếu áp dụng vẫn
Ah cái nay bạn cứ xem kỹ cái clip nha!

Cái clip có 2 người .Người đầu dự là tác giả làm y hệt theo tgia đi bạn (cai phần vẽ đường Gan đứt khúc ak). Cái ông thứ 2 xài template đường Gan " màu xanh lá cây" vô lệnh khi giá # Green line bỏ qua ĐIỀU KIỆN FRACTAL , MACD+RSI, EMA 10 ( BB) và vô chậm nữa nên bị thua liền 3 lệnh đó.các bạn xem ky sẽ thấy!

Good lucky and safe!
Doctor

Bác có thấy là đoạn đầu clip ng ta vào lệnh 60s sử dụng rsi 10 ko ? Giá vắt qua Gan h là click.
Đoạn sau là vào lệnh 30s rsi 6, giá cắt qua, đóng cữa cao hay thấp hơn gan h mới click, ko phải cứ vượt qua là click như rules 60s. Xin đừng tin vào con số 90% tùy bối vảnh thị trường và kỹ năng người vào lệnh nữa.
Doctor ngó lại coi em rút ra kể luận như vầy đúng ko, tại ko biết ng t nói gì nên căng mắt ra nhìn hình đoán ý thôi, kaka giống trì tam sao thất bản quá

Cho lính mới góp ý một số bạn muốn tham chiếu từ mt4 sang broker BO tí nhé. Mình cũng là gà mới nên cũng chưa thử nhiều các sàn giao dịch nhưng hiện nay vẫn đang gắn bó với XM và Binary vì bản thân mình thấy giá của sàn XM và Binary là tương đồng nhất, giá ko chênh lệch nhiều nên dễ tham chiếu, nhưng chỉ cần cái chênh lệnh tí ti đó thôi thì ae trade BO mình cũng chết queo cả rồi, vậy làm sao để triệt tiêu vấn đề đó, đơn giản là khi bạn demo những lệnh nào áp dụng cho nến 1 phút hoặc thấp hơn thì nên tăng thời gian tạo nến thành 5 hoặc cao hơn tùy bạn, như vậy sẽ triệt tiêu được vấn đề về giá. Tuy nhiên sau khi thay đổi thời gian tạo nến có khả năng pp mà bạn đang theo ko còn hữu dụng nữa nên từ đó bạn phải biến thể nó tí chút để phù hợp với bản thân nhé như mình chẳng hạn, hôm rồi mình có xem thấy một pp áp dụng hỗ trợ/ kháng cự thuận trend tạo nến và đáo hạn 1 phút mình cũng demo thử nhưng lại gặp việc trễ nhịp do bên mt4 vừa xác nhận tín hiệu xong mình nhảy qua broker vào lệnh thì cả 3 lệnh đều gần như win trong tick tắc, vậy là mình lên khung 5 phút và nhận thấy thay vì đánh thuận trend thì bây giờ nó lại trở thành ngược trend 1 cách rõ ràng, vậy là mình đang tiếp tục demo, xem nhu pp đã tìm dc, giờ chỉ còn việc tâm lí phải vững nữa là ok, các bạn mới học đầu tư thì đừng rập khuôn quá vì đa phần như ono hay sếp Thống đều là các trader chuyên nghiệp rồi, họ đều có độ cảm nhất định về thị trường nên đôi khi ta thấy đó là một điểm vào lệnh đẹp theo tính hiệu nhưng họ lại nhận thấy là ko và ko vào lệnh, còn ta cứ cấm đầu lao vào là đi qua Đức ngay. Tóm lại.
Thứ 1: ko rập khuôn quá và pp mà người khác share
Thứ 2: luôn trung thành với pp mà bạn chọn và tìm cách cải biên nó cho phù hợp với bản thân, như mình luôn trung thành với những pp nào liên quan Hỗ trợ/và kháng cự. Các pp khác ko theo.
Thứ 3: đã xác định đầu tư là phải lâu dài và chỉ tính doanh thu bằng %, đừng tính bằng số tiền cụ thể vì như vậy bạn dễ bị tâm lý làm giàu nhanh chi phối. Ví dụ bạn bỏ 10usd và phải lãi 10%/ngày tâm lý nó khác với việc bạn bỏ 10usd và phải lãi 10usd/ngày. Số tiền nhỏ thì vậy chứ nến là số tiền lớn các bạn sẽ thấy tâm lý nó nặng như thế nào.

Đây là đôi lời tâm sự của người mới cũng đã từng bị các bánh vẽ về làm giàu nhanh chi phối và giờ đang làm lại từ đầu, mong sẽ giúp ít cho các bạn mới. Thân chào và chúc mọi người luôn đầu tư thành công.

Haizz!! Xem kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng nha ban !
Thứ 1 : Đường giữa là đường Gann Hilo
Thứ 2: Người ta ko cài cái ind Fractal cho vui đâu !cái ind đó QUAN TRỌNG NHẤT TRONG CÁI CHIẾN LƯỢC NÀY ĐẤY!
Thứ 3 : Ko phai cứ "MACD có 2 thanh đỏ phía trước" là vào .Gãy cổ như chơi !( cái ông thứ 2 fail hết 3 lệnh là do vậy)
cái này thi xem đầu clip tác giả có chỉ rõ !

...
...
Cuối cùng chúc các bạn thành công !
Doctor
Cho em. Quy luật vào. Lệnh được không ạ.. 0967822902

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,496 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 340 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 862 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 262 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 391 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 132 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,755 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên