Giáo dịch BO bằng phương pháp đơn giản mà hiệu quả trên sàn Expertoption

Quách Văn Tùng

Active Member
230
131
Chào tất cả các anh em trader việt đặc biệt các bác đang và sẽ giao dịch quyền chọn nhị phân - BO. Mình có ý định làm một số video về cách giáo dịch BO trên sàn expertoption đơn giản, dễ hiểu, dễ thực hiện đặc biệt là rất hiệu quả. Từ 50 đô trong một một tuần có thể nhân đôi hoặc nhân ba tài khoản. Thật đấy, hãy tin và thử làm theo mình vì các bạn cũng chẳng mất gì. Nếu bạn nào đang giao dịch BO ở sàn khác mà chưa kiếm được tiền các bạn có thể thử trên sàn expertoption xem sao nhé. Các xem video bên dưới nhé.
Xem thêm chi tiết: https://www.youtube.com/watch?v=Zu1yFSWuwxg&t=46s

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Nếu bạn quan tâm đến vấn đề giáo dịch quyền chọn nhị phân - BO thì hãy xem video của mình, mình hỗ trợ bạn thành công 100%

Đây là giao dịch theo pp bóp cổ chai hả bác. Vậy mình vào lệnh như nào vậy bác .
Nó phả cổ chai thì mình vô lệnh thì có cần 2 indi dưới ko .

Đúng rồi, hai idi dưới để cho nó đẹp thôi, khi nào k có biến động mạnh thì dùng đến hai idi này. Bác cứ thử đi hiệu quả bất ngờ lắm.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,021 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 328 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,349 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 230 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 140 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên