1. Giao dịch BO cùng Highlow - BO Broker uy tín hàng đầu thế giới và nhận 50 usd

Giao dịch BO cùng Highlow - BO Broker uy tín hàng đầu thế giới và nhận 50 usd
    11/08/2018
    11,422 lượt xem
    Trong bối cảnh hiện nay có nhiều trader đang giao dịch quyền chọn nhị phân nhưng chưa tìm được sàn giao dịch tin cậy, có giấy phép rõ ràng từ cơ quan quản lý uy tín. Bên cạnh đó, các Binary Options Broker - công ty môi giới quyền chọn nhị phân - tại khu vực Síp vừa bị cấm do quy định mới của ESMA, một số trader buộc phải thay đổi nơi giao dịch của mình. Để đem đến cho các trader quyền chọn nhị phân một lựa chọn tốt, Highlow Support xin giới thiệu cùng diễn đàn TraderViet nhà môi giới quyền chọn nhị phân hàng đầu là Highlow Options.

highlow-traderviet.
    Giao diện Highlow​

Highlow là gì?

Highlow là sàn chuyên về Quyền chọn Nhị phân được sở hữu bởi công ty Highlow Markets, trụ sở nằm ở lầu 14, tòa nhà Macquarie House, 167 đường Macquarie, Sydney, NSW 2000, Úc. Highlow được vận hành từ năm 2010 và là sàn chuyên về Binary Options duy nhất của Úc được cấp giấy phép ASIC. Ngoài ra Highlow còn là đối tác với ngân hàng Quốc gia Úc (National Australia Bank – NAB).

Tại sao nên giao dịch quyền chọn nhị phân cùng Highlow?

Highlow là một nhà môi giới quyền chọn nhị phân hiếm hoi trên toàn cầu có được giấy phép của ASIC Úc - một cơ quan quản lý lĩnh vực dịch vụ tài chính uy tín nhất toàn cầu - với số đăng ký AFS 364264. Có được giấy phép ASIC rất khó khăn và đòi hỏi nhà môi giới phải tuân thủ nhiều luật lệ khắt khe. Việc có được giấy phép ASIC khẳng định uy tín vượt trội của Highlow so với các nhà môi giới quyền chọn nhị phân khác, đặc biệt về vấn đề tiền bạc.

Ngoài ra, nếu bạn kiểm tra luồng truy cập vào Highlow, bạn sẽ thấy được rằng những khách hàng đến với Highlow đều đến từ các nước phát triển như Nhật, Úc, Ý, Anh...càng củng cố hơn uy tín và sự tín nhiệm của khách hàng dành cho Highlow

Các lợi thế và hạn chế của Highlow so với một số nhà môi giới quyền chọn nhị phân khác

Sau đây là các lợi thể của Highlow
    • Giao dịch demo nhanh gọn, thậm chí không cần mở tài khoản.
    • Có nhiều thể loại giao dịch (gồm Highlow, Highlow Spread, Turbo, Turbo Spread)
    • Nhiều khung thời gian đáo hạn (1 phút, 3 phút, 5 phút, 15 phút, 1 giờ, 1 ngày)
    • Nhiều tài sản giao dịch (18 cặp tiền tệ, 5 đồng crypto, 7 chỉ số chứng khoán)
    • Payout cao (từ 85% đến 100%) và cố định (không thay đổi theo thời gian).
    • Nạp rút tự động qua Neteller (phí rút 1.5%)
    • Cơ chế tính điểm cashback (hoàn lại tiền) (quy đổi ra USD) dành cho traderđạt đủ khối lượng giao dịch
    Tiếp theo là một số điểm hạn chế của Highlow
    • Chỉ có giao diện tiếng Anh
    • Sử dụng nền tảng Market Pulse, biểu đồ hiển thị dạng area nên không bắt mắt
    • Số tiền giao dịch tối thiểu trên một lệnh là $10.
    Ngoài ra, Highlow còn có 1 số đặc điểm khác cần chú ý
    • Highlow lấy nguồn giá từ FXCM (đối với Forex) và Bitfinex, BitMEX (đối với crypto)
    • Giao dịch trên web, ngoài ra có thể giao dịch trên smartphone
    • Mở cửa 24/5 (không giao dịch vào thứ 7, chủ nhật)
    • Tối thiểu một lệnh $10, tối đa $2000
    • Tối đa vị thế (position) là $50000
    Hiện nay Highlow đang có chương trình rất hấp dẫn tặng ngay 50 usd vào tài khoản giao dịch khi bạn mở tài khoản 50 usd. Số tiền này bạn có thể sử dụng để giao dịch kiếm lợi và được quyền rút ra lợi nhuận. Ngược lại, nếu thua lỗ, số thua lỗ sẽ được trừ vào 50 usd quà tặng trước, không ảnh hưởng gì đến vốn của bạn

** Thông tin được cung cấp bởi Highlow

Đang tải...
  2. Chắc BO bị cấm ở Châu Âu nên Highlow mới mở cửa lại cho anh em Việt Nam nhỉ!

TrangCo bài này.
  3. ecoduy

ecoduy

9
    9
    Có tk sẵn rồi có được tham gia không ad

4. Xin cho hỏi, mình đã đăng ký và nhận được 50$ ở mục cashback vậy mình phải nạp 10$ thì sẽ nhận được 50$ bên mục cashback là thành 60$ phải không. Hay là 10$ mình nạp vào và giao dịch 10$ trong 5 lần nếu thua lỗ thì sẽ mất 50$ nhưng 10$ nạp vào vẫn còn đúng không. Nếu trong 5 lần giao dịch mỗi lệnh 10$ mà mình thắng thì 10$+50$+lợi nhuận của 5 lần đó, ví dụ payout là 80% thì thắng 5 lần là được 40$ thì có phải 10$+50$+40$=100$ thì được rút hết ra đúng không. Xin cảm ơn.

lephac bài này.
  5. cùng câu hỏi

6. còn bài hướng dẫn mở tk step by step nữa. @ono up lại để đăng ký với nhé

7. Tôi muốn hỏi rút lãi về thẻ visa được không? Hay chỉ rút được về ví điện tử?

8. Nhận được 50$ nạp thêm 10$ nghe rắc rối quá. Hy vọng chủ thớt giải thích rõ hơn để anh em trader Việt được tỏ tường.

9. Trước đây tôi có mở tk ở highlow nhưng ở vn không cho mở nên tôi muốn tìm hiểu đã chọn một quốc gia khác, bây giờ đăng ký lại không được và vào đăng nhập theo kiểu quên mật khẩu hoặc ID cũng không được, bác @ono giúp tôi được không, xin cảm ơn nhiều

10. ono

11. ono
  12. 1,406
    4,566
    Mỗi người chỉ được mở 1 tài khoản nha bạn. Bạn có thể mở 1 tài khoản khác với thông tin của người thân, bạn bè.

13. ono

14. ono
  15. 1,406
    4,566
    1. Bạn phải nạp tối thiểu $50 mới dùng được cashback $50.
    2. Khi bạn nạp tiền, ví dụ $100, thì $100 ở mục balance, $50 bonus ở cashback. Khi bạn giao dịch, số tiền cashback được dùng trước. Nếu thua $50, bạn không mất gì và vẫn còn $100 ban đầu. Nếu thắng, số tiền lời sẽ chuyển qua balance và bạn có thể rút về ngay lập tức. Ví dụ bạn đặt 1 lệnh $50 và thắng được $44 (payout 88%) thì trên balance là $144 và bạn có thể rút về hết $144.

Update: Bạn có thể rút được cả vốn lẫn lời nhé. Như ví dụ trên, nếu bạn thắng lệnh $50 thì sẽ có $44 lợi nhuận, cộng với $50 chuyển vào balance là $194 nhé.

16. ono

17. ono
  18. 1,406
    4,566
    Chỉ rút vốn về visa thôi bác. Lãi phải rút về hình thức khác (bank transfer hoặc neteller)

QuangBệu bài này.
  19. ono

20. ono
  21. 1,406
    4,566
    Bác có thể đăng ký lại với email khác. Có thể email này khác với neteller, bác phải chụp màn hình net gửi về support@highlow.net để xác nhận ví net. Chi tiết nằm trong bài hướng dẫn đăng ký highlow.

Rudaihue bài này.
  22. ono

23. ono
  24. 1,406
    4,566
  25. rut tien qua neteller mat 1.5% phi co a. Sao ko ho tro nhu cac trang khac

26. ono

27. ono
  28. 1,406
    4,566
    1 sàn có payout 80% và miễn phí rút tiền so với 1 sàn có payout 85% trở lên và phí rút 1.5% (rút về ngay lập tức), sàn nào sẽ lợi hơn?

Bạn có thể tự tính được nhé.

keepwalkingvtRudaihue bài này.
  29. Mình đánh demo thử mà không thấy phần lựa chọn thời gian kết thúc lệnh chỗ nào

30. Thời gian kết thúc lệnh ở trên HL có 2 loại. Turbo và HighLow.
    Bạn chọn 1 trong 2 loại rồi chọn khung thời gian kết thúc đối với Turbo là 30s-5m và HighLow là 15m-1day. Rồi chọn cặp tiền, lệnh sẽ kết thúc tương ứng với khung thời gian bạn đã chọn.

31. Mình mù tịt với biểu đồ Highlow, mình ko biết tiếng anh.
    Mình đã mở tài khoản FXpro (MT4) và tài khoản Highlow,
    1. Mình ko hiểu làm cách nào để cài đặt và thấy biểu đồ HIGHLOW trùng với biểu đồ FXPro, căn cứ biểu đồ FXPRO để vào lệnh trên HIghlow. Highlow lấy nguồn từ FXpro?. Mình giao dịch Turbo.
    2. Mình thấy Biểu đồ của Highlow được vẽ liên tục. Vậy sau thời gian bao lâu thì biểu đồ lại di chuyển để vẽ các vạch tiếp theo và có thay đổi được thời gian vẽ các vạch của biểu đồ.
    Mình mới tìm hiểu, có gì bạn thông cảm.
    Cảm ơn bạn.

Chỉnh sửa cuối: 13/08/2018

Bình luận mới nhất

• kawaii trong Sách - Tài liệu 3,151 Xem / 65 Trả lời
  • quang minh trong Thị trường Forex - Commodities 1,344 Xem / 25 Trả lời
  • Mạc An trong Thị trường Forex - Commodities 72 Xem / 2 Trả lời
  • vietbeat trong Thông tin được tài trợ 415 Xem / 11 Trả lời
  • cuong138e trong Chuyện bên lề 7,103 Xem / 42 Trả lời
  • Nobita0101 trong Thị trường Forex - Commodities 1,006 Xem / 12 Trả lời
  • Đang tải...
    Đang tải...