1. Giao dịch Breakout theo Price Action - Cách tăng lợi nhuận lên cao nhất

Giao dịch Breakout theo Price Action - Cách tăng lợi nhuận lên cao nhất
    05/11/2019
    4,019 lượt xem
    Cái nick toàn thị phi thì thằng nào muốn giả hả bố?! Trên mạng thì quan tâm nhiều làm gì. Hợp thì OK, ko hợp thì thôi chứ có vấn đề gì đâu.

2. Xin bác các bác, tôi lại chém ngược lại bài breakout tí. Chưa biết có tăng lợi nhuận không, chứ nguy cơ tỏi thì hiện hữu!
    P/s: Tôi thích nhìn mặt trái, hơn là nhìn mặt thuận ! Và rất thực tế nhìn vào việc mình dễ bị mất tiền !!!
    aupload1.vangsaigon.com_images_2019_11_08_2019_11_08_20_42_13.
    aupload1.vangsaigon.com_images_2019_11_08_2019_11_08_20_43_32.
    aupload1.vangsaigon.com_images_2019_11_08_2019_11_08_20_48_00.

3. Rất cám ơn bác

4. Nó có xác suất thắng thua nên thua thì chấp nhận thôi. Còn lý thuyết và kinh nghiệm bạn Nhật Hoài đưa ra có nhiều bạn thấy hữu ích là tốt rồi.

5. Nó có xác suất thắng thua nên thua thì chấp nhận thôi. Còn lý thuyết và kinh nghiệm bạn Nhật Hoài đưa ra có nhiều bạn thấy hữu ích là tốt rồi.

6. SonTra

SonTra

143
    99
    Quan trọng là chỗ đặt cản. Mà pt ko nhìn từ cao xuống thấp thì dễ ăn Trap.hehe
    upload_2020-2-18_23-10-38.

7. Mỗi PP nếu thấy có tỉ lệ đúng cao hoặc tỉ lệ R:R cao đã được kiểm nghiệm qua thời gian thì đều tốt cả. Còn vẽ mấy cái đường ngang đường dọc với đọc vài cây nến rồi vào lệnh thì toi là cái chắc. Cần nhiều yếu tố khác để xác định Buy hay Sell. Good luck all!

8. Và giờ thì cậu vàng sắp hoàn thành mục tiêu 1700$ của mô hình vai đầu vai huyền thoại này rồi.

Sắp tới cậu vàng sẽ như thế nào nhỉ? Mong có bài phân tích trung - dài hạn của @Nhật Hoài

Bình luận mới nhất

Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
Công ty Fintech eToro
OlympTrade
OctaFX
LiteForex
Doo Prime
FP Markets
FXCM
AxiTrader