Giao dịch copy lệnh tại NPBFX

Thảo luận trong 'Quảng cáo - Dịch vụ dành cho Trader' bắt đầu bởi ironman, 15/11/2018.

1. ironman

ironman

26
    61
    Mọi người cho em hỏi về phương pháp copy lệnh tại sàn NPBFX. Ai đã từng tham gia, cho em xin tý lời khuyên với ạ. Nghe bảo là lợi nhuận ổn định lắm, 20-30%/tháng

Đang tải...
  2. Chào bạn, mình hiện đang giao dịch tại sàn NPBFX và cũng đang theo cái copy lệnh này. Lợi nhuận cực kỳ ổn định. Phương pháp này cực kỳ tốt cho những ai mong muốn không phải tốn nhiều thời gian giao dịch mà vẫn có lợi nhuận đều hàng tháng

3. Lời khuyên của mình là đối với những bạn không có thời gian ngồi giao dịch mà vẫn muốn kiếm lợi nhuận khoảng 20-30%/tháng thì nên tham gia cái này. Điều đặc biệt của phương pháp này theo copy người giao dịch thật và giỏi trên thế giới. Có cài đặt bảo vệ rủi ro nữa

4. Tùy theo sở thích của mỗi người, người thì thích tự giao dịch, người thì thích copy, ai có nhu cầu thì theo thôi

5. chơi đi, lợi nhuận ổn lắm....cho đến khi hết ổn

6. Mình đã theo hình thức copy lệnh bên đó, tới giờ đã được 5 tháng và lợi nhuận vẫn đều đều 20-30%/tháng nhé

7. ironman

ironman

26
    61
    sao thấy hoang mang quá vậy, không biết tin ai nhỉ

8. bạn tự test thử là biết thôi à, chứ giờ tin ai

9. ironman

ironman

26
    61
    haha, oke bạn, để mình thử

Cót Kétironman bài này.
  10. bạn ơi cho mình số điện thoại đi, bạn hướng dẫn mình tham gia copy lệnh với

Cót Két bài này.

Bình luận mới nhất

• Zactini trong Chuyện bên lề 624 Xem / 20 Trả lời
  • ChuPhong trong Thị trường CFD - Index quốc tế 460 Xem / 5 Trả lời
  • NạnNhânFintechGroup trong Chuyện bên lề 2,299 Xem / 12 Trả lời
  • dinhtuan trong Sách - Tài liệu 39,347 Xem / 346 Trả lời
  • g1nt4ma trong Thị trường CFD - Index quốc tế 274 Xem / 3 Trả lời
  • Đang tải...
    Đang tải...