Giao dịch copy lệnh tại NPBFX

Thảo luận trong 'Tự Giới Thiệu Sản Phẩm - Dịch Vụ Dành Cho Trader' bắt đầu bởi ironman, 15/11/2018.

1. ironman

ironman

22
    54
    Mọi người cho em hỏi về phương pháp copy lệnh tại sàn NPBFX. Ai đã từng tham gia, cho em xin tý lời khuyên với ạ. Nghe bảo là lợi nhuận ổn định lắm, 20-30%/tháng

Lưu
    ✅ LỚP HỌC FOREX | Các Loại Lệnh Giao Dịch Trong Forex
    ✅ Tại Sao Trader Nên Giao Dịch Forex Với VỊ THẾ NHỎ?
    ✅ Turtle Trading - Phương Pháp Đỉnh Cao Của Huyền Thoại Thị Trường
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Lội Ngược Dòng - Tuần 25/05-29/05
    ✅ Phân Tích Crypto (Bitcoin & Altcoin) Theo Price Action - Con Sóng Tăng Mới - Tuần 16/05-23/05
    ✅ Tất Tần Tật Về STOCHASTIC - Indicator Huyền Thoại Trong Giao Dịch Forex
    ✅ Fibonacci Mở Rộng - Tuyệt Chiêu Chốt Lời CHÍNH XÁC Tại Đỉnh Đáy Thị Trường
    ✅ Kỹ Thuật Quản Lý Lệnh Giúp Trader Tăng Lợi Nhuận, Giảm Thua Lỗ - Phần 2: Scaling Out
    Đang tải...
  2. Lời khuyên của mình là đối với những bạn không có thời gian ngồi giao dịch mà vẫn muốn kiếm lợi nhuận khoảng 20-30%/tháng thì nên tham gia cái này. Điều đặc biệt của phương pháp này theo copy người giao dịch thật và giỏi trên thế giới. Có cài đặt bảo vệ rủi ro nữa

3. Tùy theo sở thích của mỗi người, người thì thích tự giao dịch, người thì thích copy, ai có nhu cầu thì theo thôi

4. chơi đi, lợi nhuận ổn lắm....cho đến khi hết ổn

5. Mình đã theo hình thức copy lệnh bên đó, tới giờ đã được 5 tháng và lợi nhuận vẫn đều đều 20-30%/tháng nhé

6. ironman

ironman

22
    54
    sao thấy hoang mang quá vậy, không biết tin ai nhỉ

7. bạn tự test thử là biết thôi à, chứ giờ tin ai

8. ironman

ironman

22
    54
    haha, oke bạn, để mình thử

Cót Kétironman bài này.
  9. bạn ơi cho mình số điện thoại đi, bạn hướng dẫn mình tham gia copy lệnh với

Cót Két bài này.

Bình luận mới nhất

• Bamboovn trong Chuyện bên lề 146 Xem / 1 Trả lời
  • HungHung91 trong Hệ thống giao dịch 12,322 Xem / 4 Trả lời
  • ChrisVu trong Sách - Tài liệu 33,299 Xem / 218 Trả lời
  • Khuong Duy trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 1,537 Xem / 33 Trả lời
  • baoduyone trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 51,957 Xem / 779 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    OlympTrade
    Tickmill
    AETOS
    FBS
    EightCap
    Capstone
    AxiTrader
    FXCM