[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Altcoin ngày 20/03

Hà Trí Quyền

Active Member
2,030
13,144
BITCOIN

ETHEREUM

LITECOIN

IOTA

RIPPLE

DASH

NEO

Mời anh em comment đưa ra nhận định của cá nhân để cùng thảo luận cho ra tiền nhé! Ngoài ra, anh em cần phân tích Coin khác cũng comment bên dưới, tôi sẽ trả bài trong thời gian sớm nhất.

Xem lý thuyết căn bản về Xu hướng
Chúc anh em Trading vui vẻ
Hà Trí Quyền

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách của Phù Thủy Trader Mark Minervini

Mark Minervini là một huyền thoại của giới trading toàn cầu. Bộ sách này mang đến các kiến thức cơ bản nhất về phương pháp giao dịch của Mark Minervini
xin ý kiến của bác về BTC và ETH trung hạng . xu hướng chính của nó? và các móc giá đái trong khỏa tháng 4 nhe bác !!!! thanks bác nhìu....

• Like
Reactions: hem
con
ý kiến của mình nhe!! ko phải chuyên gia hihihihi : "niềm tin đã quay lại giờ chỉ còn đợi gió đông về"
đứa nào mà nó ho 1 cái là xác định lao dốc tiếp :D

có ai tin nổi không, ETH đồng tiềm năng nhất, hơn cả bitcoin mà hiện tại như con chó lác ! :(
thằng vitalik buterin mà ngủm thì xác định anh em giữ ETH làm kỷ niệm luôn, chuối thật !

Bác giúp em khoảng giá thích hợp để mua LTC với. Em định mua lúc nó xuông 137 hôm 18 mà nó chưa chưa quay đầu giảm.
Cảm ơn bác.
LTC hiện đang có xu hướng giảm trên H4 và H1. Xu hướng giảm, chúng ta chỉ ưu tiên chiến lược Sell nha Bác. Chọn chiến lược Buy sẽ là đánh ngược xu hướng thị trường, chỉ có 2 vùng để Buy khi thị trường đang có xu hướng giảm là khi thị trường quay lại vùng đáy của xu hướng giảm, hoặc thị trường phá đáy giảm rất mạnh...

LTC hiện đang có xu hướng giảm trên H4 và H1. Xu hướng giảm, chúng ta chỉ ưu tiên chiến lược Sell nha Bác. Chọn chiến lược Buy sẽ là đánh ngược xu hướng thị trường, chỉ có 2 vùng để Buy khi thị trường đang có xu hướng giảm là khi thị trường quay lại vùng đáy của xu hướng giảm, hoặc thị trường phá đáy giảm rất mạnh...
Vâng cảm ơn bác.
Nhưng em đang thắc mắc với thị trường tiền số, cụ thể con LTC này bác có thể cho em biết đáy của xu hướng giảm là ở mức giá nào không? khi mà nó biến động không ngừng như này. em thấy đợt sụt giảm trước cách đây tháng nó về tới sát 100 liệu đó có phải là đáy không? còn tính từ thời nó có mấy $ thì em không biết nổi đâu là đáy nữa.

Vâng cảm ơn bác.
Nhưng em đang thắc mắc với thị trường tiền số, cụ thể con LTC này bác có thể cho em biết đáy của xu hướng giảm là ở mức giá nào không? khi mà nó biến động không ngừng như này. em thấy đợt sụt giảm trước cách đây tháng nó về tới sát 100 liệu đó có phải là đáy không? còn tính từ thời nó có mấy $ thì em không biết nổi đâu là đáy nữa.
100 hồi tháng 02 đó là đáy, nhưng đáy đó đã lâu và xa quá rồi. Đồ thị có rất nhiều đỉnh và đáy, chúng ta chỉ quan tâm đến xu hướng hiện tại, đỉnh và đáy gần nhất hiện tại là những mức giá ảnh hưởng trực tiếp nhất đến quyết định Buy Sell của Trader.

100 hồi tháng 02 đó là đáy, nhưng đáy đó đã lâu và xa quá rồi. Đồ thị có rất nhiều đỉnh và đáy, chúng ta chỉ quan tâm đến xu hướng hiện tại, đỉnh và đáy gần nhất hiện tại là những mức giá ảnh hưởng trực tiếp nhất đến quyết định Buy Sell của Trader.
Vậy mới hôm kia xuống đến 137 có lẽ là đáy à bác. Rối quá bác ạ. chả biết khi nào vào nữa.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 84 Xem / 3 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 533 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 164 Xem / 12 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 1,359 Xem / 2 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên