[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Bitcoin & Altcoin ngày 12/04

Hà Trí Quyền

Active Member
2,030
13,142
Lâu lâu cho anh em có cái nhìn dài hạn tí...

BITCOIN

ETHEREUM

LITECOIN

IOTA

RIPPLE

DASH

NEO

Đừng tiếc 1 Like hay 1 Comment “Cảm ơn” để động viên tinh thần người viết nhé anh em! Xin cảm ơn!

Để đáp lại tình cảm anh em luôn theo dõi, ủng hộ bài phân tích của tôi, từ nay mỗi bài phân tích trong ngày sẽ hoạt động như một Room chat... Anh em cần phân tích Đồng Coin nào khác hay muốn có cái nhìn ở các khung thời gian khác (M15, H4, Daily, Weekly,...) nữa thì comment yêu cầu bên dưới bất kì lúc nào, tôi sẽ trả bài trong thời gian không quá 60 phút...

Phân tích mãi mấy đồng này chán quá... Anh em có quan tâm đồng nào đang HOT thì chia sẻ vào đây để cùng phân tích cho ra tiền nhé!

Lưu ý: Anh em yêu cầu phân tích cặp nào vui lòng ghi rõ cặp tiền (Ví dụ: BNB/BTC hay EOS/USD...)

Xem lý thuyết căn bản về Xu hướng
Chúc anh em Trading vui vẻ

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Wyckoff Hiện Đại - Kỹ thuật Nhận diện Xu hướng Thị trường Tiềm năng

Phương pháp Wyckoff là một phương pháp price action kinh điển và đem lại thành công cho nhiều trader. Phương pháp này là nền tảng của nhiều phương pháp trading nổi tiếng khác
Chỉnh sửa lần cuối:
Anh phân tích dài hạn con STRAT và ADA giùm em với nhé, e cũng theo trường phái giao dịch theo xu hướng và rất quan tâm các bài post của anh ạ, Thân!

Phân tích dùm mình đồng EOS/USD với ah! Giá nó tăng khiếp quá (~40%) rồi! Không biết nên vào hay đợi tiếp, thank ad nhiều!

Bác @Hà Trí Quyền Giúp em giải thích thắc mắc về chart H4 của Ripple với bác. E chưa hiểu tại sao H4 Ripple vẫn tồn tại xu hướng giảm o_O. E có kèm chart e vẽ, bác xem luôn giúp e xác định xu hướng thế đúng chưa với :D. Thank bác nhiều nhé.

Đính kèm

238.6 KB · Xem: 0
Bác @Hà Trí Quyền Giúp em giải thích thắc mắc về chart H4 của Ripple với bác. E chưa hiểu tại sao H4 Ripple vẫn tồn tại xu hướng giảm o_O. E có kèm chart e vẽ, bác xem luôn giúp e xác định xu hướng thế đúng chưa với :D. Thank bác nhiều nhé.
À... vùng mũi tên bác vẽ đó là điểm phá vỡ của xu hướng giảm Con thôi... Chứ bên trên hình bác vẽ trước đó vẫn còn một xu hướng giảm Mẹ đúng k? Vùng điều chỉnh ấy chưa được test... Bác có thể xem lại lý thuyết "Lọt khe" trong 4 bài lý thuyết!

Tình hình là NEO có "cửa" lên 63 theo chart H1 không bác @Hà Trí Quyền ơi.
Em để ý nó từ sáng cứ loanh quanh khu vực 59.5 - 60.5, lần nào chạm vào đó cũng bật lại chỗ 58 $

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 46 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 192 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 660 Xem / 44 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 382 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 6 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 292,629 Xem / 1,385 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên