[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Bitcoin & Altcoin ngày 14/05

đúng như bác @Hà Trí Quyền nói, con này nhìn chart là thấy rõ ràng vài lần bơm xả của CM , nhưng coin cỏ nó thế, volume thấp thì lại dễ bị làm giá thôi. Còn ptkt thì con này đang dựa vào tin hội nghị để pumb, lực pumb mới bắt đầu thôi, rất mạnh, bác thích mạo hiểm thì có thể vào ăn 10-20%. Mà em nói thật, coin cỏ nó thế, coin nào ko bị làm giá e đập đầu vào...gối :))
thật ra em theo con này đc 2 ngày rồi, ăn cũng đc 1 ít. Giờ tham khảo các bác để chốt lời tối ưu nhất. Tks 2 bác nhiều

Tình hình con ETH có tiến triển hơn không các bác, em đang lưỡng lự để thoát ra nhưng muốn đợi hết ngày hôm nay như thế nào? Xin các bác cho ý kiến thêm. Đa tạ đa tạ

Tình hình con ETH có tiến triển hơn không các bác, em đang lưỡng lự để thoát ra nhưng muốn đợi hết ngày hôm nay như thế nào? Xin các bác cho ý kiến thêm. Đa tạ đa tạ
Tình hình xu hướng tăng của ETH k phải là xấu lắm... chỉ là trong ngắn hạn phải đối mặt kháng cự 710-730... đó cũng là tình hình chung của thị trường... bác đánh dài thì có thể tiếp tục giữ... vượt 770 mới tự tin tăng tiếp... thủng 627 mới đáng phải lo sợ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 991 Xem / 57 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 257 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 260 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,908 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,444 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên