[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Bitcoin & Altcoin ngày 17/04

Hà Trí Quyền

Active Member
2,030
13,144
BITCOIN

ETHEREUM

LITECOIN

IOTA

RIPPLE

DASH

NEO

Đừng tiếc 1 Like hay 1 Comment “Cảm ơn” để động viên tinh thần người viết nhé anh em! Xin cảm ơn!

Để đáp lại tình cảm anh em luôn theo dõi, ủng hộ bài phân tích của tôi, từ nay mỗi bài phân tích trong ngày sẽ hoạt động như một Room chat... Anh em cần phân tích Đồng Coin nào khác hay muốn có cái nhìn ở các khung thời gian khác (M15, H4, Daily, Weekly,...) nữa thì comment yêu cầu bên dưới bất kì lúc nào, tôi sẽ trả bài trong thời gian không quá 60 phút...

Phân tích mãi mấy đồng này chán quá... Anh em có quan tâm đồng nào đang HOT thì chia sẻ vào đây để cùng phân tích cho ra tiền nhé!

Lưu ý: Anh em yếu cầu phân tích cặp tiền cần ghi rõ (Ví dụ: EOS/ ETH hay EOS/USD...)

Xem lý thuyết căn bản về Xu hướng
Chúc anh em Trading vui vẻ

Giới thiệu sách Trading hay
Trading In The Zone - Thực hành Kiểm soát Cảm xúc bằng Tâm lý học Hành vi trong Đầu tư và Giao dịch Tài chính

Là quyển sách Top 1 toàn cầu về chủ đề đầu tư/trading, Trading In The Zone giúp thấu hiểu và quản trị cảm xúc cũng như giữ vững kỷ luật khi tham gia thị trường tài chính, nhằm nâng cao trình độ và hiệu quả đầu tư lên mức cao nhất có thể
Bác phân tích giúp em cặp ABT/USDT và cặp CS/USDT với.
Hai con này về dài hạn có khả năng tăng cao ko bác?
à like chỗ nào bác nhỉ, mình tìm mà ko thấy

Mình đang ôm con WAN/BTC thấy mấy bữa nay giá giảm liên tiếp. Bạn cho tư vấn cho mình xem xu hướng giá của coin này sẽ thế nào?
Xin cám ơn bạn trước!

Cám ơn bạn nhiều!
Mình sẽ cố gắng học phân tích kỹ thuật cho tốt để có thể tự phân tích cho bản thân.
Chúc bạn luôn mạnh khoẻ.

xem giúp mình cặp POT/BTC với bác. đang tính buy cặp này :D. TKs bác trước

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 377 Xem / 14 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 84 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 110 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,428 Xem / 1,065 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 225 Xem / 13 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 65 Xem / 1 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 507 Xem / 21 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên