[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Bitcoin & Altcoin ngày 18/05

Vâng ko PTKT nào có thể lý giải được anh, lại FUD burn chăng

Tin đã ra

https://support.binance.com/hc/en-us/articles/360004047051

Binance will double referral commission rewards to 40% for all accounts that hold 500 BNB or more, starting from 2018/05/19 0:00 AM (UTC). Each user’s commission rate will then be adjusted at 0:00 AM (UTC) each day based on their BNB holdings. The commission rate for all other users will remain at 20%.
Note: The daily snapshot of BNB holdings will not include any BNB locked in-order or pending for withdrawal/deposit.
Thanks for your support!
Binance Team

Các bác cứ để ý cứ mỗi lên Binance buff BNB là chuẩn bị 1 đợt tăng giá ồ ạt mới đó :D
Cộng thêm BTC, ETH nhá qua mức hỗ trợ, thêm nữa là hàng loạt tin liên quan tới các ngân hàng, nào là Ấn Độ, Israel, Trung Quốc...
Giờ là lúc để đổ tiền vào rồi đó :D

Các bác cứ để ý cứ mỗi lên Binance buff BNB là chuẩn bị 1 đợt tăng giá ồ ạt mới đó :D
Cộng thêm BTC, ETH nhá qua mức hỗ trợ, thêm nữa là hàng loạt tin liên quan tới các ngân hàng, nào là Ấn Độ, Israel, Trung Quốc...
Giờ là lúc để đổ tiền vào rồi đó :D

Cả thị trường đứng hình nhảy vào con BNB khi nào BNB tụt xuông thì các coin khác mới lên được

Thằng bạn em nó chẳng biết gì về trade nhưg nó ... nhờ em mà giàu sụ ra. Vừa rồi nó mua tặng em cả 1 căn nhà vì hay tin em mới đc kết nạp vào đội vô gia cư của tỉnh nhà. Chả là nó theo em như hình với bóng các bác ạ, hễ nó thấy em bắt đầu bán Coin là nó dốc hết gia tài để mua vào, ngược lại khi em quyết định mua vào thì nó bán ngay, bán sạch. Các bác muốn giàu nhanh thì em sẽ hỗ trợ rồi lại phước cho em, khỏi cần trade, trading gì nhọc óc nhé nhé :):):):):):):)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 324 Xem / 16 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 729 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 174 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,235 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên