[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Bitcoin & Altcoin ngày 19/04

Bác ơi cho em con EOS/BTC sàn binance nha.
Nếu được cho em xin thêm DGD/BTC sàn binance luôn.
Không biết con dgd có nên vào ko mấy bác
EOSBTC của bác

NCASHBTC đồ thị cho Sell nhé Bác... Tuy nhiên bác tìm giúp tôi xem có thông tin gì về em nó mà lại giảm mạnh như thế để tôi đánh giá thêm nhé!View attachment 40548
Em thấy ncash nó đang dính phốt sau.
Phía ncash nói họ đang có partnership với các hãng thời trang và chuỗi cửa hàng lớn. Nhưng có lời đồn là một anh nào đó đã đi hỏi nhưng các hãng này nói là ko có connection gì với ncash cả.
Hôm nay ceo có quay video và post official là bình tĩnh. Tụi ncash nó đang làm việc là làm việc với tụi distributor và tụi franchise thôi nên tụi headquater ko biết là dĩ nhiên. Ncash sẽ đưa bằng chứng trog thời gian ngắn. Cách đây vài hôm thì ncash có đề cập tới 1 tin rất tốt vào vài tuần sau.

Phỏng đoán như sau:
cá mập muốn ôm thêm 1 đống xu nên tự tạo tin đồn cho giá đập xuống rồi chờ ncash nó up tin kia ăn cho ngon.

Em thấy ncash nó đang dính phốt sau.
Phía ncash nói họ đang có partnership với các hãng thời trang và chuỗi cửa hàng lớn. Nhưng có lời đồn là một anh nào đó đã đi hỏi nhưng các hãng này nói là ko có connection gì với ncash cả.
Hôm nay ceo có quay video và post official là bình tĩnh. Tụi ncash nó đang làm việc là làm việc với tụi distributor và tụi franchise thôi nên tụi headquater ko biết là dĩ nhiên. Ncash sẽ đưa bằng chứng trog thời gian ngắn. Cách đây vài hôm thì ncash có đề cập tới 1 tin rất tốt vào vài tuần sau.

Phỏng đoán như sau:
cá mập muốn ôm thêm 1 đống xu nên tự tạo tin đồn cho giá đập xuống rồi chờ ncash nó up tin kia ăn cho ngon.
À... nếu vậy theo tôi nghĩ bán ra sẽ hợp lí hơn... Vì dù sao việc hợp tác đó vẫn chưa có thông tin chính thức

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 509 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 255 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 613 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,753 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 85 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên