[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Bitcoin & Altcoin theo yêu cầu ngày 11/08

Kể từ khi thị trường Down trend. Tâm lý cảu phe bán luôn là những kẻ chiến thắng. và cho đến giờ phút này họ vẫn là những người thắng thế. đây là lần thứ tư thị trường quay trở lại quanh vùng giá k 6k nhưng chưa bị phá thủng. chó thấy đây là một vùng giá hổ trợ khá chắc chắn.Xét về giá trị của máy đào Bitcoin thì giờ đào ra được 1 Bitcoin củng phải tốn từ 6k-7k usd tiền điện rồi. Vì vậy đây là một vùng giá thấp hơn giá trị thực. Vì vậy những nhà đầu tư lâu dài có thể chấp nhận được mức giá này để mua vào. Nếu có rớt xuống thì sẻ rớt trong ngắn hạn rồi bật lên nhanh thôi.Nhũng nhà đầu tư lớn sẻ ko dám bán lúc này chỉ ocnf lại nhứng tay lướt sóng, họ có thể tiếp tục đẩy giá xuống theo cảm xúc của sự chiến thắng của họ bấy lâu nay và sau đó sẻ nhanh chóng bật tăng trở lại, hoặc có thể thị trường sẻ đi sideway trong biến động nhỏ và tăng lên từ từ
sự thật là em ko nghĩ quan điểm máy đào của bác ko đúng, vì cơ bản bọn sản xuất máy đào nó ko lỗ dc, và lúc btc 2-3k nó vẫn đào bình thường

sự thật là em ko nghĩ quan điểm máy đào của bác ko đúng, vì cơ bản bọn sản xuất máy đào nó ko lỗ dc, và lúc btc 2-3k nó vẫn đào bình thường
bạn thử nghĩ cá mập bitmain mà nó chịu đào lỗ sao? nó là công ty đại chúng rồi, làm gì cũng phải sinh lời mới làm. mình nó chi phối hơn mấy chục % công suất đào btc. nó dứt ra ko đào nó cũng chết, mà nó đào bị lỗ nó cũng chết. cho nên tôi tin nó sẽ giữ giá btc thấp nhất 5kxxx thôi.
bạn kia phân tích có vẻ đúng, khi phe short đang hăng say là lúc cá voi xanh ra tay.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 200 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 83 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 475 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,560 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 449 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên