[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Bitcoin & Altcoin theo yêu cầu ngày 15/08

Hà Trí Quyền

Active Member
2,030
13,144
Chào buổi sáng anh em... Chúc anh em một ngày giao dịch tràn đầy năng lượng, thành công và hiệu quả!

Anh em tiếp tục ở thế phòng thủ nhé... Không tiến cũng không lùi, không Buy cũng không Sell, lưu ý vùng hỗ trợ (5k8 - 6k) là căn cứ địa cuối cùng của phe Buy... Nếu thủng quả này thì xác định thất thủ hoàn toàn. Chúng ta không Buy được vì H1 đang xu hướng giảm, chúng ta cũng không Sell được vì đang trong vùng đáy hỗ trợ.

Các bác vào đây cùng thảo luận để chúng ta có cái nhìn đa chiều nhé @Sơn Vũ 82@ThanhSang @Bùi Đức Duy @Nam tai @canhcutnamphi Nhờ các bác hỗ trợ anh em phân tích những cặp tiền anh em quan tâm nha.

BTC

ETH

Anh em cần phân tích Alt-Coin nào khác hay muốn có cái nhìn ở các khung thời gian khác (M15, H4, Daily, Weekly,...) nữa thì comment bên dưới, nhớ Tag tên các bác ấy vào bằng cách thêm @ trước nick của các bác để các bác ấy nhận được thông báo mà hỗ trợ anh em nha.

Và nhớ đừng tiếc 1 Like hay 1 Comment “Cảm ơn” để động viên tinh thần các bác tích cực trao đổi thông tin đến anh em nhé! Xin cảm ơn!

Chúc anh em Trading thành công

Giới thiệu sách Trading hay
Naked Forex - Phương Pháp Price Action Tinh Gọn

Naked Forex được đánh giá cao trên toàn cầu (theo Amazon) vì đã cung cấp một cẩm nang thực thụ cho những nhà giao dịch theo trường phái Price Action

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 323 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 301 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,397 Xem / 89 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên