[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Bitcoin & Altcoin theo yêu cầu ngày 17/08

Hà Trí Quyền

Active Member
2,030
13,144
Chào buổi sáng anh em... Chúc anh em một ngày giao dịch tràn đầy năng lượng, thành công và hiệu quả!

Như phân tích hôm qua, BTC đang gặp kháng cự rất mạnh, đây là ngưỡng thử thách rất lớn nếu BTC muốn hồi phục tăng trưởng. Khả năng hôm nay BTC sẽ tiếp tục giảm, tiến sâu hơn về vùng đáy...

Các bác vào đây cùng thảo luận để chúng ta có cái nhìn đa chiều nhé @Sơn Vũ 82@ThanhSang @Bùi Đức Duy @Nam tai @canhcutnamphi Nhờ các bác hỗ trợanh em phân tích những cặp tiền anh em quan tâm nha.

BTC

ETH

Anh em cần phân tích Alt-Coin nào khác hay muốn có cái nhìn ở các khung thời gian khác (M15, H4, Daily, Weekly,...) nữa thì comment bên dưới, nhớ Tag tên các bác ấy vào bằng cách thêm @ trước nick của các bác để các bác ấy nhận được thông báo mà hỗ trợ anh em nha.

Và nhớ đừng tiếc 1 Like hay 1 Comment “Cảm ơn” để động viên tinh thần các bác tích cực trao đổi thông tin đến anh em nhé! Xin cảm ơn!

Xem lý thuyết căn bản về Xu hướng
Chúc anh em Trading thành công

Giới thiệu sách Trading hay
Naked Forex - Phương Pháp Price Action Tinh Gọn

Naked Forex được đánh giá cao trên toàn cầu (theo Amazon) vì đã cung cấp một cẩm nang thực thụ cho những nhà giao dịch theo trường phái Price Action
Mấy ngày qua dấu hiệu đà giảm có vẻ như đã yếu dần và chuyển sang sideway tích luỹ. Mình nghiêng về khả năng giá BTC sẽ viếng thăm vùng 6k 1 lần nữa và tạo vai phải cho mô hình VĐV ngược này và đi lên.:)
tải xuống.png

Mấy ngày qua dấu hiệu đà giảm có vẻ như đã yếu dần và chuyển sang sideway tích luỹ. Mình nghiêng về khả năng giá BTC sẽ viếng thăm vùng 6k 1 lần nữa và tạo vai phải cho mô hình VĐV ngược này và đi lên.:)View attachment 55028
Theo hình của bác thì khả năng test lại cạnh trên kênh giảm giá là hoàn toàn có thể đấy. Có RSI phân kỳ ủng hộ tăng giá nữa.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,589 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 226 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 443 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,134 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 331 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 197 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên