[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Bitcoin & Altcoin theo yêu cầu ngày 19/07

Hà Trí Quyền

Active Member
2,030
13,144
Chào buổi sáng anh em... Chúc anh em một ngày tràn đây năng lượng và trading hiệu quả!

Tình hình lúc này là chúng ta tiếp tục chờ đợi giá điều chỉnh về để Buy theo Mô hình VDV đã được hình thành trên BTC...
ETH thì đã cho điểm Buy tốt rồi, anh em có thể xem xét vào lệnh ở khu vực giá điều chỉnh này

Mời các bác vào cho nhận định tìm điểm mua cho BTC hôm nay. Và nhờ các bác hỗ trợ anh em phân tích những đồng coin anh em đang quan tâm nha. Cảm ơn các bác! nha @Sơn Vũ 82 @ThanhSang @Bùi Đức Duy @Nam tai @canhcutnamphi @XÀ BENG...

BITCOIN

ETHEREUM

Đừng tiếc 1 Like hay 1 Comment “Cảm ơn” để động viên tinh thần các bác tích cực trao đổi thông tin đến anh em nhé! Xin cảm ơn!

Anh em cần phân tích Alt-Coin nào khác hay muốn có cái nhìn ở các khung thời gian khác (M15, H4, Daily, Weekly,...) nữa thì comment yêu cầu bên dưới, tôi và một số bác có kinh nghiệm sẽ hỗ trợ anh em!

Lưu ý: Anh em yêu cầu phân tích cặp tiền cần ghi rõ (Ví dụ: EOS/ ETH hay EOS/USD...)

Xem lý thuyết căn bản về Xu hướng
Chúc anh em Trading thành công

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Theo Xu Hướng Để Kiếm Sống

Sách chia sẻ chiến lược giao dịch, tâm lý, phương pháp quản lý vốn thực chiến của Trader 18 năm kinh nghiệm giao dịch theo xu hướng
Em nhờ Ad phân tích giúp em cặp EOS/BTC; EOSU18 ở bitmex với ạ.
Chẳng là em long sai giờ muốn cắt lệnh mà mất nhiều quá nên lăn tăn Ad ạ.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,470 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,461 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 347 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên