[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Bitcoin & Altcoin theo yêu cầu ngày 20/08

Hà Trí Quyền

Active Member
2,030
13,144
Chào buổi sáng anh em... Chúc anh em một ngày giao dịch tràn đầy năng lượng, thành công và hiệu quả!

Xét về dài hạn, chúng ta có thể mua vào BTC. Vì vùng hỗ trợ (5800-6000) là rất cứng. Mục tiêu chúng ta có thể kì vọng là đến (7400-7600). Như vậy với giá hiện tại chúng ta Buy vào thì tỷ lệ R:R là 1:1.25 (Bỏ 1 đồng ăn trên 1 đồng) - Đáng để giao dịch.

Các bác vào đây cùng thảo luận để chúng ta có cái nhìn đa chiều nhé @Sơn Vũ 82 @ThanhSang @Bùi Đức Duy @Davis Cuteo @Nam tai @canhcutnamphi Nhờ các bác hỗ trợ anh em phân tích những cặp tiền anh em quan tâm nha.

BTC

ETH

Anh em cần phân tích Alt-Coin nào khác hay muốn có cái nhìn ở các khung thời gian khác (M15, H4, Daily, Weekly,...) nữa thì comment bên dưới, nhớ Tag tên các bác ấy vào bằng cách thêm @ trước nick của các bác để các bác ấy nhận được thông báo mà hỗ trợ anh em nha.

Và nhớ đừng tiếc 1 Like hay 1 Comment “Cảm ơn” để động viên tinh thần các bác tích cực trao đổi thông tin đến anh em nhé! Xin cảm ơn!

Chúc anh em Trading thành công

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách Giao Dịch Thực Chiến của Trader Chuyên Nghiệp

Bộ sách tổng hợp những phương pháp giao dịch hiệu quả cao của những Trader chuyên nghiệp
Ngày 23/08 tới đây SEC phải đưa ra quyết định cho đề xuất thành lập ETF của ProShares.
Nếu SEC lại từ chối hay tạm hoãn nữa thì khả năng giá sẽ có lý do lại giảm.

Theo mình thì SEC sẽ lại ko thông wa đâu. Mình mới làm 1 lệnh sell sáng nay ở $6550. Rồi đặt thêm 1 lệnh short khác ở $6650, đang chờ giá rướn lên :D
https://www.coindesk.com/the-sec-will-decide-on-9-bitcoin-etfs-in-the-next-2-months/

Lâu lắm mới vào lệnh thì vào ngay ONT tại 2.356 USD chưa đầy 3p sau nó giảm tới giờ, thành ra đu đỉnh luôn rồi. Nhờ bác Quyền phân tích giúp mình em ONT/USDT còn đi xa được không?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,589 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 226 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 443 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,134 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 331 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 197 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên