[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 02/08

Hà Trí Quyền

Active Member
2,030
13,144
Chào buổi sáng anh em... Chúc anh em một ngày giao dịch tràn đầy năng lượng, thành công và hiệu quả!

Loa Loa Loa... Cấp báo. Tình hình hôm nay sẽ có trận siêu bão đổ vào Châu Âu liên tục càn quét và tàn phá tài khoản của chúng ta xuyên suốt thời gian Phiên Âu diễn ra (15:30 - 18:30). Khuyến nghị bà con, cô bác không giao dịch đồng GBP trước và trong khung giờ này, đặc biệt trong thời điểm GBP đang trong trạng thái vô cùng khó đoán thế này. Báo cáo hết!

Thời điểm ra tin hôm nay

Mời các bác vào cho thêm nhận định về thị trường và cùng anh em diễn đàn thảo luận chiến lược giao dịch hôm nay! @Bis_Q @quang minh @Kabuto @XÀ BENG@tung1610@minhnq @Tuanna216 @MSTT

GOLD

AUD/USD

NZD/USD

USD/JPY

EUR/USD

GBP/USD

USD/CAD

[Giao dịch theo xu hướng] - Nơi Tinh hoa hội tụ!

Đừng tiếc 1 Like hay 1 Comment “Cảm ơn” để động viên tinh thần người viết và tất cả anh em cùng tham gia chia sẻ trong Topic Phân tích mỗi ngày nhé anh em! Xin Cảm Ơn!

Anh em có cần được hỗ trợ phân tích cặp tiền nào thì cứ comment bên dưới... tôi và các bác đây sẽ hỗ trợ anh em hết mình! You’re not alone!

Xem lý thuyết căn bản về Xu hướng
Chúc anh em Trading thành công

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách của Phù Thủy Trader Mark Minervini

Mark Minervini là một huyền thoại của giới trading toàn cầu. Bộ sách này mang đến các kiến thức cơ bản nhất về phương pháp giao dịch của Mark Minervini
Lính mới hay ăn non như em thì thấy thời điểm này "cắm" vàng là ngon nhất, bắt đáy chuẩn tý thì ngày nào cũng có được tý lãi :v.

GU dự là tin tốt đấy.
GU nhìn khung TF ngắn buy rất tốt.
Đang gồng buy EU nên ko thêm dc lệnh
hic hic, em vẫn đang sell 1.3137 từ hôm qua. Cũng có thể hôm nay GBP tăng lãi suất để thu hút vốn nhàn rỗi vì cũng sắp rời Euz rồi. Nhưng nếu mà GBP vẫn giữ nguyên lãi suất thì sẽ chọt xuống luôn 1.27 mừ. Em chỉ nhận định mang tính chất cá nhân thoai các bác nhá...

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 104 Xem / 1 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,892 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 677 Xem / 42 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 192 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,430 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên