[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 03/09

Hà Trí Quyền

Active Member
2,030
13,144
Chào buổi sáng anh em... May quá ngày lễ chúng ta rơi vào ngày nghỉ cuối tuần của thị trường, để anh em chúng ta có thể có kì nghỉ lễ thật sự trọn vẹn bên gia đình và người thân yêu. Chúc anh em sau kì nghỉ lễ là những pha đánh đâu thắng đó nhé!

Thị trường hôm nay có phần rối ren, không có sự thống nhất sức mạnh của một đồng tiền nào. Tuy nhiên, nhìn vào những cặp chính USD, chúng ta có GU đang tồn tại xu hướng tăng H4 mà chúng ta đã chú ý quan sát từ tuần trước, đây đã là thời điểm tốt để chúng ta vào lệnh Buy thuận theo xu hướng tăng H4

Tin tức đầu tháng đầu tuần hôm nay như sau:

Mời các bác vào cho thêm nhận định về thị trường và cùng anh em diễn đàn thảo luận chiến lược giao dịch hôm nay! @Bis_Q @quang minh @Kabuto @XÀ BENG@tung1610@minhnq @Tuanna216 @MSTT

GOLD

AUD/USD

NZD/USD

USD/JPY

EUR/USD

GBP/USD

USD/CAD

[Giao dịch theo xu hướng] - Nơi Tinh hoa hội tụ!

Đừng tiếc 1 Like hay 1 Comment “Cảm ơn” để động viên tinh thần người viết và tất cả anh em cùng tham gia chia sẻ trong Topic Phân tích mỗi ngày nhé anh em! Xin Cảm Ơn!

Anh em có cần được hỗ trợ phân tích cặp tiền nào thì cứ comment bên dưới... tôi và các bác đây sẽ hỗ trợ anh em hết mình! You’re not alone!

Xem lý thuyết căn bản về Xu hướng
Chúc anh em Trading thành công

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Thực Chiến Hiệu Suất Cao Của Nhà Quán Quân Giao Dịch Tài Chính

Sách hướng dẫn phương pháp giao dịch hiệu suất cao của tác giả Robert Miner, người đã từng nhiều lần vô địch và đạt thứ hạng cao tại các cuộc thi trading toàn thế giới
Bác Kim chán EU đúng rồi đấy, làm đa sắc màu nhiều cặp khác đi bác :D . em AUDNZD vẫn đang trong xu hướng giảm, các đỉnh đáy thể hiện 1 xu hướng giảm vững chắc, cơ mà khung H4 đã có phân kỳ RSI 14, chắc sắp đi lên đây , em thì sẽ chờ thêm 1 đáy nữa của cặp này xem thế nào :)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 398 Xem / 24 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,467 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,088 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 287 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 116 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 160 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên