[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 04/09

Hà Trí Quyền

Active Member
2,030
13,144
Chào buổi sáng anh em... Chúc anh em có ngày trading tràn đầy năng lượng và hiệu quả nhé!

Thị trường hôm nay không thay đổi nhiều so với hôm qua, xu hướng rõ ràng nhất được thể hiện trên GU, tuy nhiên vùng đỉnh xu hướng chính là vùng kháng cự rất mạnh trên Daily, vì vậy anh em cần cân nhắc kĩ rủi ro và chỉ nên ăn it trong kèo này...

Tin tức ảnh hưởng mạnh thị trường hôm nay như sau:

GOLD

AUD/USD

NZD/USD

USD/JPY

EUR/USD

GBP/USD

USD/CAD

[Giao dịch theo xu hướng] - Nơi Tinh hoa hội tụ!

Đừng tiếc 1 Like hay 1 Comment “Cảm ơn” để động viên tinh thần người viết và tất cả anh em cùng tham gia chia sẻ trong Topic Phân tích mỗi ngày nhé anh em! Xin Cảm Ơn!

Anh em có cần được hỗ trợ phân tích cặp tiền nào thì cứ comment bên dưới... tôi và các bác đây sẽ hỗ trợ anh em hết mình! You’re not alone!

Xem lý thuyết căn bản về Xu hướng
Chúc anh em Trading thành công

Giới thiệu sách Trading hay
Thực Hành Phân tích Fibonacci

Tác giả sách là cựu trader quản lý quỹ kiêm học giả CMT. Sách đoạt giải và được xuất bản bởi Bloomberg Press. Sách khái quát từ cơ bản đến chuyên sâu về FIbonacci Trading
Bác Tuanna216 ui, GU và GJ sẽ đi về đâu đây bác nhỉ?, Em vẫn đang sell 2 em nó. Tks bác nhé

Thấy ai cũng nghĩ vậy nên mình mới đánh ngược ngắn hạn thôi, thị trường là vậy mà, Sắn SL 850 rồi :D
ừa, 1 mình chống mafia đôi khi lại được ăn đậm, mỗi người có 1 phong cách mà. Thiệt chứ ha, nhiều khi mình thấy mình hô buy mà cả phô rum sell làm run hết tóc gáy. Thôi kệ đi, chiến trường này là chiến trường đẫm lệ

Đã Sell tại 1.1625 và 1.1617, lên 1.1636 làm phát nữa, hôm qua 2 lần con Eu muốn vượt rào 1.1627x nhưng bị đập phát ko thương tiếc :) Đội Sell quá mạnh :)

Các bác nhận định dùm e con aud/usd có xuống lại ko ạ, em mới vào lệnh mà nó bay xa quá.:)
Vào ngay lúc ra tin AUD hỏi sao nó ko bay xa đây :( Chiều này 4h30 cũng có tin AUD mạnh nên tạm thời ko nên giao dịch, nhìn có vẻ giá sẽ tiến về giữa BB chừng nào phá vỡ dc 0.724 coi chừng em đi xa quá :) , quan điểm cá nhân :)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,487 Xem / 79 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 66 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 412 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,100 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 300 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 170 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên