[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 06/09

Hà Trí Quyền

Active Member
2,030
13,144
Chào buổi sáng anh em... Chúc anh em có ngày trading tràn đầy năng lượng và hiệu quả nhé!

Chiến lược buy GBPUSD của chúng ta đã có thành quả... hiện vẫn có thể Buy, nhưng cần hạn chế hơn, vì giá đã chạm vùng đỉnh của xu hướng tăng H4, cũng là vùng kháng cự mạnh của Daily. Thị trường chúng còn lại không thể hiện một xu hướng rõ ràng, nếu có giao dịch, chúng ta chỉ có thể áp dụng những vùng hỗ trợ kháng cự và sử dụng công cụ hỗ trợ thêm.

Tin tức sự kiện quan trọng hôm nay:

Mời các bác vào cho thêm nhận định về thị trường và cùng anh em diễn đàn thảo luận chiến lược giao dịch hôm nay! @Bis_Q @quang minh @Kabuto @XÀ BENG@tung1610@minhnq @Tuanna216 @MSTT

GOLD

AUD/USD

NZD/USD

USD/JPY

EUR/USD

GBP/USD

USD/CAD

[Giao dịch theo xu hướng] - Nơi Tinh hoa hội tụ!

Đừng tiếc 1 Like hay 1 Comment “Cảm ơn” để động viên tinh thần người viết và tất cả anh em cùng tham gia chia sẻ trong Topic Phân tích mỗi ngày nhé anh em! Xin Cảm Ơn!

Anh em có cần được hỗ trợ phân tích cặp tiền nào thì cứ comment bên dưới... tôi và các bác đây sẽ hỗ trợ anh em hết mình! You’re not alone!

Xem lý thuyết căn bản về Xu hướng
Chúc anh em Trading thành công

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Short vàng thôi anh em, chart quá khứ đồng thuận sell ngắn, sl 1204, tp 1192. Thực ra có thể sell dài hơn nhưng mình không thích chờ ^^.
mình thì nghĩ ngược lại ý bác, vì đồng chí trump đã quyết cho đô giảm, rồi yên cũng đang trên đường giảm nên vàng phải buy buy và buyyyyyyyyyyyy

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,397 Xem / 90 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 323 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 301 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên