[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 08/08

EU rớt phát này xuống được tầm bao nhiu bác ơi.
Cháu đang dương rồi mà háo hức chốt quá bác ạ.
Không bít chốt tầm này có bi non quá không bác Quang Minh ơi...
cháu không xem thông báo trang 1 à đừ chốt non mất thời gian chẳng được bao nhiêu chí ít cũng phải 1.1535

Mọi người lưu ý từ giờ những phân tích mình post chỉ là vẽ vời cho vui để mọi người tham khảo, ai thấy hợp lý thì vào lệnh, sấp mặt mình ko chịu trách nhiệm :p Từ giờ mình chỉ vào lệnh theo tín hiệu của thần tượng Tom Hall thôi...

Mọi người lưu ý từ giờ những phân tích mình post chỉ là vẽ vời cho vui để mọi người tham khảo, ai thấy hợp lý thì vào lệnh, sấp mặt mình ko chịu trách nhiệm :p Từ giờ mình chỉ vào lệnh theo tín hiệu của thần tượng Tom Hall thôi...
Bao giờ bác ấy cho thì phím cho mọi người với ^^.

Đợi nó rút chân lên rồi sell được không mấy bác ? Cỡ mấy vào sell được ạ.

Hihi mấy hôm nay có ổn ko bạn? sích nồ của anh ấy có dính phát nào chưa?

Cháu đọc thuộc lòng rồi, nhưng mà cháu vẫn hỏi để tay chân bận rộn để đỡ thò tay vào " close" bác oiiiiii. Hí hí.
ôi chị ngắt mất tiêu rồi, định bụng phải gồng tp về 1.153 bác Minh nói, cái qua đọc phân tích của bác Duy Dương, đó là điểm bật lên, sợ quá ngắt lun :confused::confused:

ồ thì bác cứ post đi cho mọi người tham khảo, ai sắp mặp thì ráng chịu, mình theo bác beng sấp mặt hoài cũng có trách gì nửa lời đâu. Chiến trường xanh đỏ là bình thường mà

thị trường này sao nói dc bạn, có ai bảo theo đâu mà trách nè. Trúng trật gì cũng vui vẻ hết à :D

ôi chị ngắt mất tiêu rồi, định bụng phải gồng tp về 1.153 bác Minh nói, cái qua đọc phân tích của bác Duy Dương, đó là điểm bật lên, sợ quá ngắt lun :confused::confused:
Thế thì chị phải như em,muốn chốt thì trước khi chốt lên đây hỏi các bác lãnh đạo, sau rồi bị các lãnh đạo chửi sấp mặt như con EU luôn, thế là lạnh lùng gồng lệnh luôn, ahihi.

Bao giờ bác ấy cho thì phím cho mọi người với ^^.
Thì trc giờ có là mình post hết mà.
Hihi mấy hôm nay có ổn ko bạn? sích nồ của anh ấy có dính phát nào chưa?
2 tuần nay chỉ có 3 kèo: sell EA ngâm dấm, sell ECAD hit TP và buy CADJ hôm qua break even. Tóm lại là ngon :)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 136 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 452 Xem / 38 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,407 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 602 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên