[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 09/07

E cũng sell lúc nãy. Cùng đội với bác rồi. ICmarket gửi bản tin tư vấn : hôm nay Sell bác ơi, chúng ta cứ thông thả chốt lời . Bác nào chơi sàn ICmarkets thì nhận bản tin sell lúc 1h
Sao nó tại tư vấn cho mình bác nhỉ. E nghĩ nó muốn mình thua để lấy tiền mình chứ

Sao nó tại tư vấn cho mình bác nhỉ. E nghĩ nó muốn mình thua để lấy tiền mình chứ
tư vấn là 1 chuyện và làm theo là chuyện khác, chưa kể SL do mình đặt. Thị trường market nó hay quét quét và tâm lý run run. Chưa kể tư vấn vậy mà người chơi thì í tâm lý yếu vào lệnh tá tả ...
Cú rướn săn stop của nó ko hại em được, đang nuôi về 1160 mà. Thoát uống lắm.
mìn thích điều này, mà hình như chắc là phải sell thêm 1 cú nữa

IC là sàn ECN họ ăn hoa hồng với spread thôi chứ mình thua họ đâu đc gì, ngược lại còn mất khách mất tiền. Nhưng mình có coi qua rồi, phân tích của họ cũng chỉ thuần kỹ thuật sử dụng Fibo và S/R thôi, suy cho cùng quyết định cuối cùng vẫn là của mình.

Chú ý cây H4 này nhé, nó quyết định xu hướng trong tuần quá.
Chưa ngã ngũ gì cả.
Nhìn con GU đang hục hùng thì EU nó lừng khừng khúc này 1 time nữa

Mình ̣đang canh: SELL AUDUSD; BUY USDCHF. Một chiều đã ăn TP xong (dĩ nhiên chỉ ăn khúc giữa tại mình khg biết đỉnh, đáy mà ngưng), giờ canh chiều ngược lại khung H4 (lấy đà của khung D1).

đội sell ra thái bình dương đi hay đại tây dương cũng được nó sẽ về đễn nhà của nó 118309
Sàn của e sợ e tất toán sang sàn khác nay cho e giữ lệnh thoải mái, lệnh Sell e cứ ôm đó hoài 1 tháng sau tính tiếp. Đôi lúc e cũng muốn ra thái bình dương 1 lần cho biết chắc cơ hội đến rồi....

không phải đâu nói sai quan điểm thị trường không thể nói trước được điều gì tất cả chỉ là dự đoán theo quá khứ cho tương lai
Bác Minh cho em xin ý kiến con Gù, em sell 1.3318 mà nó cứ chạy tằng tằng , liệu có hồi về không bác???

Nhận định của 1 pro sóng Elliott: Mục tiêu hiện tại là hoàn thành sóng (3) nhưng để tới đc (3) thì sẽ men theo những sóng nhỏ 3-4-5

https://www.tradingview.com/chart/E...e-to-mitigate-risk-with-LONG-EURUSD-position/

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 916 Xem / 40 Trả lời
  • Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 125 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,513 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 395 Xem / 19 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 324 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 402 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 170 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,768 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên