[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 09/07

CHỐT HÔM NAY :

Em 79 chân dài lai Pháp khó với.
Em 78 đuôi to xinh đẹp cân đối. Ổn.

Vậy : 1.1788 mình chốt Buy của hôm T6 & Sell ngay.

Bất kể ông Draghi nói gì.

Kimmy bắt nạt Draghi dễ nên cứ 1.178xx Sell ngay.

ALL THE BEST TO BROTHERS.............

Sàn của e sợ e tất toán sang sàn khác nay cho e giữ lệnh thoải mái, lệnh Sell e cứ ôm đó hoài 1 tháng sau tính tiếp. Đôi lúc e cũng muốn ra thái bình dương 1 lần cho biết chắc cơ hội đến rồi....
cháu cứ yên tâm nó chỉ lên hết hôm nay thôi cùng lắm đến phiên âu ngày mai là xuống cần gì phải 1 tháng

CHỐT HÔM NAY :

Em để sell 1780 ăn non bác ạ

Đội Sell khó gỡ vì Sell ở đâu E/U cũng chỉ xuống thấp nhất như Kimmy nói hôm T6 là : Bất kể kiểu gì E/U = 1.17176 là thấp nhất.

( Sell 69 70 không gỡ nổi ).

Đó cũng là 1 lý do Kimmy vô tư để buy tiếp qua tuần mà kg lo lắng gì.

Dạ,cháu cảm ơn bác ạh. Tối nay bản tin Pháp ra đỏ chét , market xuống: 1.1740 cháu chốt cũng kiếm được 350pip rồi ạh.
À giờ mới hiểu ra, cách tính pip của mình với chú Quang Minh/Ngọc Thảo hơi khác, mình chỉ tính từ số thứ 4 vd 1.1770=>1.1760 = 10pip ko tính số cuối.

CHỐT HÔM NAY :

H1 nó ló hai cái duôi dài làm sao nó lên 1178 bác chỉ có down xuống thôi

Lệnh e Sell: 100,000.00 EUR/USD a trai ơi.
Ko nói tới số lot, ý mình là cách tính pip kìa, Ngọc Thảo tính 1.17700=> 1.17699 = 1 pip còn mình tính 1.1770=>1.1769= 1pip, đó là lý do đánh Breakout tuần trc mình thấy mỗi ngày ăn có vài chục pip mà Ngọc Thảo nói tới mấy trăm pip làm mình thắc mắc tới giờ :p

G với E thường cùng chiều nhưng con G nó hay đỏng đảnh sáng nắng chiều mưa do thông tin Brexit biến ảo khôn lường có zời mơi' biết, đang tăng đẹp có khi tự dưng làm cây thọt xuống tận đáy màn hình :))

Ko nói tới số lot, ý mình là cách tính pip kìa, Ngọc Thảo tính 1.17700=> 1.17699 = 1 pip còn mình tính 1.1770=>1.1769= 1pip, đó là lý do đánh Breakout tuần trc mình thấy mỗi ngày ăn có vài chục pip mà Ngọc Thảo nói tới mấy trăm pip làm mình thắc mắc tới giờ :p
1 lot bên ngân hàng e giao dịch: quy định tối thiểu: 50,000.00 EUR (65 triệu ký quỹ). Còn 1 lệnh e đặt là: 100,000.00 thì cứ 1 lệnh e chốt lời : e kiếm 300-350 pip. k khác cách tính đâu atrai.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 486 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 589 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,751 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên