[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 09/08

Điểm đỏ nó ở 1.16215 thì không nên Buy lúc này nó cao quá.

Quỹ đạo sắp tới là số 1.

Tổng hợp lại : Không nên Buy.

Hãy : Sell và Sell.

Lên là Sell và cũng Lên là Sell......

Đừng lo lắng gì. Cứ như Kimmy này suốt ngày vui vẻ cười tươi như hoa hihihiiiihii. Market toàn đón gió thôi.

:p:p:p:p:p

Yếu tố đi kèm :

- Draghi rút tờ 100 Eur châm thuốc !!!

- Điểm 57 : 1.15780 chia E/U làm 2 phần trên và dưới, điểm trên dày dặc rồi, chẳng bao lâu nữa E/U xuyên qua 57 cắm xuống dưới.

- Bản chất E/U : Lên thì khó, cắm xuống cực dễ, vài ba nhịp cắm mực đỏ chảy dài dài.

Chỉnh sửa lần cuối:
Dùng cách chuyển qua chart line để vẽ trend như @minhnq hướng dẫn hôm bữa cho 1 cái nhìn khác hẳn.

EU đã chui lại vô tam giác bên trong tam giác giảm... Mà thần tượng đã sell rồi thì mình cũng sell thôi ko lăn tăn nữa :p

Dùng cách chuyển qua chart line để vẽ trend như @minhnq hướng dẫn hôm bữa cho 1 cái nhìn khác hẳn.
View attachment 54030
EU đã chui lại vô tam giác bên trong tam giác giảm... Mà thần tượng đã sell rồi thì mình cũng sell thôi ko lăn tăn nữa :p
nHÌN CHART CỦA BÁC EM THẤY BUY HƠN LÀ SELL CHỨ. SELL THÌ CHỜ CHẠM MA BÊN TRÊN

View attachment 54030
cháu thử kiểm tra trên H1 vẫn cò một mắc mớ từ hôm qua làm nó không xuống dứt điểm

nHÌN CHART CỦA BÁC EM THẤY BUY HƠN LÀ SELL CHỨ. SELL THÌ CHỜ CHẠM MA BÊN TRÊN
Thì như mình nói nó đã chui lại vô tam giác đương nhiên chart của mình ko có tín hiệu sell nhưng thần tượng Tom Hall trade theo Pivot, Fibo và Price Action đã cho tín hiệu sell nên mình đu theo :p + chú @quang minh@Kimmymore đều sell thì vững tin thôi :)

Chỉnh sửa lần cuối:
trên sàn vừa điện cho tôi . cái TK sell hôm qua bạn trả lại thị trường họ báo là họ nhận rồi họ gửi lời cám ơn

Vâng.
Họ cũng báo cho em nội dung như vậy.

Và bảo em là nếu mơ không được như thật thì....
Thì tỉnh dậy, đánh răng rửa mặt cho tỉnh táo ạ.
:)

nhờ cú retest mà đã xuống thuyền buy với âm ít ít nuôi tốn cơm gạo. sell and sell đã thấy màu xanh rồi. vẫn tiếc cái cú lá rơi hôm qua ko bỏ túi

Bò lò dò cả chục cây lên được 1 đoạn xong gấu nó đè cho 2-3 cây lại xuống chỗ cũ. Vậy con nào khoẻ hơn?

Có bác nào dính stop loss kiểu như mình không?:(
Được ICmarket giải thích do thời điểm đó có 1 tick nhảy lên đúng sl và mình bị dính, mặt dù biểu đồ chart chưa đến.

Có bác nào dính stop loss kiểu như mình không?:(
Được ICmarket giải thích do thời điểm đó có 1 tick nhảy lên đúng sl và mình bị dính, mặt dù biểu đồ chart chưa đến.
View attachment 54035
thế bác phải xem độ giản pip của sàn, phải coi các thời điểm trong ngày nó giãn nhiu, lúc tin ra nhiu, sáng nhiu đêm nhiu. Có mấy sàn lúc tin ra nó giãn pip kinh dzị lắm, quét sl xong nó co lại

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 592 Xem / 50 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 156 Xem / 14 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 74 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 82 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,957 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 221 Xem / 9 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,016 Xem / 47 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên