[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 09/08

Ae theo dõi E/G nữa này. Tăng nóng mấy hôm rồi, giá đã chạm cản D1 H4 đang là cái cây gì như cây kim tiêm á ^^ đợi đóng nến H4 xem nó phản ứng tiếp theo ntn vào sell ... bắt dao kkk
Bắt từ hôm qua r. Vẫn âm đó. Mà còn bị chửi là đâm vào tàu hỏa đó bác. Hì
Buy tìm đáy là bắt dao còn sell tìm đỉnh thì là chặn tên lửa chứ :))

ớ ớ, thay đổi nhanh vãi ^^.

Em có PLAN riêng.
Em ko cãi ngài Market đâu.
Em biết em đang làm gì mà.
Anh em tham khảo lệnh của Tui thôi nhé.
ĐỪNG BỊ ẢNH HƯỞNG !

Vì....Tôi có thói quen TEST volume rất lớn để kiểm tra áp lực Ngài ấy.

Vì giấc mơ 1.185 lớn quá nên test đỉnh tí thôi. Coi như lần cuối leo lên TRỜI !
Thỉnh thoảng show lệnh để các bác tát cho em nó tỉnh.

Mơ với cả mộng ! :D

Em biết em ĐẶT CƯỢC vào đâu mà.

Cảm ơn cả nhà nhiều !
:)

Chỉnh sửa lần cuối:
tiếc cú hôm qua dễ sợ :oops: Dù sao thì cũng đã xuống hết thuyền ngon lành ko bị mất máu còn có thêm máu. Còn lệnh sell 159 đã để sl 158
Chắc hôm qua nó nhúng xuống lại bật lên cho đội Sell EU k nhanh tay là ngồi tiếc. Sau đó hôm nay tâm lý thế nên ai cũng chốt nhanh chốt vội thì cuối cùng nó lao vù vù xuống như tên lửa đó chị. Đừng mắc mưu nó chị Châu ơi :))))))

Chắc hôm qua nó nhúng xuống lại bật lên cho đội Sell EU k nhanh tay là ngồi tiếc. Sau đó hôm nay tâm lý thế nên ai cũng chốt nhanh chốt vội thì cuối cùng nó lao vù vù xuống như tên lửa đó chị. Đừng mắc mưu nó chị Châu ơi :))))))
chốt lời 1,157x, hồi lên 1,159x sell lại, lo gì, đoạn này còn lình xình 1 lúc. Dự tầm 6-7h xuống tầm 11560, 7h30 có tin PPI mỹ mà xanh thì mới sập mạnh xuống đáy. Gia cát dự thế xem sao =))

chị đang sell limit 159-160 em ơi

Mà con UJ khả năng có “nụ hôn lần cuối” rồi. Không xuống dưới 110.6 thì bay cao r bác ah
Con này thì dự 1 trong 2 đường...

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 324 Xem / 16 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 729 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 174 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,235 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên