[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 11/06

Vừa đá bay sl của e :(
Nếu bạn giao dịch sàn TickMill thì hôm nay nhận được bản tin: TickMill gửi , họ tư vấn đánh xuống (BÁN EUR/USD ) đó bạn.
TICKMILL SAYS:
EURUSD approaching resistance, potential drop!
EURUSD 0.13% is approaching our first resistance at 1.1826 (horizontal overlap resistance, 61.8% Fiboancci retracement) and price might potentially fall to our major support at 1.1646 (horizontal overlap support, 61.8% Fibonacci retracement ). A breakout below our intermediate support at 1.1729 (horizontal overlap support, 38.2% Fibonacci retracement ) might provide the bearishacceleration to our major support target.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đóng hòa lệnh sell CHFJPY.
GN đặt TP 1.895.
Canh sell AU quanh 0.761
Tui cũng đang tính sell AU, mà đang lo ngại U index, có vẻ nó vẫn đang trong trend giảm, bác có phân tích U Index ko. Mà nhờ bác @tung1610 thử dùng món ichimoku phân tích U index xem có trùng với ad duonghuy ko hè :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bác @Bis_Q , kimmy

Tui cũng đang tính sell AU, mà đang lo ngại U index, có vẻ nó vẫn đang trong trend giảm, bác có phân tích U Index ko. Mà nhờ bác @tung1610 thử dùng món ichimoku phân tích U index xem có trùng với ad duonghuy ko hè :D

H1 mây phía trc mỏng và senkou span b cũng phẳng khả năng hút xuống.

H4 tuần rồi phá vùng resistance giữa kijun sen và tenkan sen thất bại bị đẩy ra giờ đang có chui vô lại, thất bại thì sẽ xuống tiếp.

Linh cảm ko lành mình rời SL lệnh mua GU đầu giờ sáng về hòa vốn trước giờ tin ra.
Trend up H4 có vẻ sẽ gãy. Mình chờ đến đầu giờ chiều mai, nếu ko chuyển biến gì mình sẽ cân nhắc short GU.
có cài gì đó không ổn Eu mình đặt lệnh nhỏ buy kéo sl về đủ tiêu chuẩn vẫn bị cây nến quét .

bạn ơi nên nhớ ichi mò ku là dài hạn xem chừng chúng ta daily scalping ?
Yes! H1 canh kết hợp những tín hiệu phá mây thất bại/ thành công, mây dày/ mỏng, phá vùng s/r giữa kijun-tenkan sen, senkou span b phẳng hay ko mà vào lệnh ăn vài chục pip khá ok!

Mèn ơi trc giờ trade eToro cái giao diện nó trực quan thân thiện giờ qua MT4 ngu người luôn :p

E/U su hướng lên vẫn tồn tại và gia tăng do bị kẹt MA20 của H1 chưa lên được theo tính toán thì đến 20h trở ra mới có khả năng lên được
Lòng người ôi quá đa đoan
Mèn ơi trc giờ trade eToro cái giao diện nó trực quan thân thiện giờ qua MT4 ngu người luôn :p
Uh ,đúng rồi ,mèn ơi là đi kiếm con dế mèn phiêu lưu ký của cụ Tô Hoài .
qua broker mới coi chừng bị đá cú hậu tung phi ( chạy rồi quanh lại xuay người đá cái giò lái)
vậy càn nên cẩn thận

chưa hieeeru là gì dè nhgij bạn vẽ cụ thể
Biết vẽ gì đây bạn ơi...

2 nến trc nó phá xuống mây thất bại và nhìn phía trên là đường senkou span b phẳng có xu hướng hút giá => buy, sl đặt dưới mây và mục tiêu tạm thời là lên tới senkou span b, tới đc thì dời sl lên đó và thả tp tới đâu đc nữa thì tới...

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 136 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 452 Xem / 38 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,407 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 602 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên