[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 11/06

Đầu tuần đọc bài của HTQ bão toàn thị trường là mình chỉ còn coi USDJPY và Gold. USDJPY thì lên nhanh quá, mình khỏi vô luôn vì cùng chung quan điểm đánh lên với @Hà Trí Quyền.
Vậy là ngứa tay vô vàng đang sideway. Bật Bollinger Bands 20 trên khung 1H nhắm. Thấy 2 nến đỏ cắt xuống BB20 rồi, mình làm phát đánh lên. Nến thứ 3 giảm cắt xuống tiếp, làm liều đánh lên phát nữa. Nến thư 4 giảm vẫn cắt xuống nữa, mình quê rồi không theo dõi nữa, phó thác SL luôn. (giờ coi lại thì nến thư 5 Doji, mới học hôm nay, bên bán đuối rồi, sau đó là xanh vèo vèo đi lên)
Cuối buổi học Basic TP một lệnh. Lệnh còn lại cho qua đêm chờ mức TP 1302.30.

:) Sàn cắt cổ quá mình nghỉ chơi rồi, giờ đang tập làm quen với MT4...
A có đang chơi sàn Tickmill k , tư vấn cho e với. Tuần rồi có 1 bạn bên Tickmill tiếp thị e. E nói : để e xem xét rồi trả lời. Xong bạn ấy nói: Chị k giao dịch tickmill ngay bi giờ không sao ạh . Nhưng hàng ngày e có bản tin chiến lược e gửi miễn phí cho chị tham khảo. Hôm qua bạn ấy gửi , e thấy bản tin cũng đúng. E giao dịch swissbank phí cao quá. E muốn đổi sàn mà giờ k biết chọn sàn nào cho ổn. A biết tư vấn cho e với, e cảm ơn nhiều ạh.

A có đang chơi sàn Tickmill k , tư vấn cho e với. Tuần rồi có 1 bạn bên Tickmill tiếp thị e. E nói : để e xem xét rồi trả lời. Xong bạn ấy nói: Chị k giao dịch tickmill ngay bi giờ không sao ạh . Nhưng hàng ngày e có bản tin chiến lược e gửi miễn phí cho chị tham khảo. Hôm qua bạn ấy gửi , e thấy bản tin cũng đúng. E giao dịch swissbank phí cao quá. E muốn đổi sàn mà giờ k biết chọn sàn nào cho ổn. A biết tư vấn cho e với, e cảm ơn nhiều ạh.
Mình mới chỉ demo từ hôm qua thôi nhưng hiện tại thì rất hài lòng spread thấp, thời gian khớp lệnh nhanh, hoa hồng thấp, nạp-rút tiền thì thấy giới thiệu miễn phí và có hỗ trợ cổng ngân lượng.

Mình mới chỉ demo từ hôm qua thôi nhưng hiện tại thì rất hài lòng spread thấp, thời gian khớp lệnh nhanh, hoa hồng thấp, nạp-rút tiền thì thấy giới thiệu miễn phí và có hỗ trợ cổng ngân lượng.
tui trade bên đó thấy cũng ổn,tk pro thì sp cực thấp,rút nạp cũng trong 1 ngày

Sàn thì mình ko biết chớ nếu là chiến lược của bên sale sàn đưa cho thì không tin được 1 chút nào. Có thể đúng 1, 2 lần nhưng phân tích của nó thì cũng giống ae ta phân tích thôi, đến lúc thua cũng chỉ biết tự trách mình. (Kinh nghiệm đau thương từ các chiến lược của sàn)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 153 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 539 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,726 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,308 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 415 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên