[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 12/06

Cpi tốt mà giá đi ngược thế này ko bị là đang lừa đảo 30 phút đầu hay nó đúng là thế đây. Buy gold 1295 định lướt nhanh 3-4 giá mà phập phồng quá.

E/U cứng đầu cứng cổ nhỉ. Market quái đang rung cây tỳ đè lập trường mình & một số anh em khác đó. Hihihiiihii.
Xin thưa Market : Kimmy ngoài tin bắt sóng còn tam giác 3 cạnh khung cứng.
Market đang gặp Kimmy cùi bắp làm gì đc nào hihihiiiihi !!!!!!!!

:p:p:p

Mình nghĩ trước 13/6 và ít hôm sau 13/6 thì EU GU còn range trong khoảng từ ngày 30/5-đến hôm nay, sau đó thì sẽ bốc theo đầu theo kịch bản USD suy yếu.
Quan sát cách E, và G defend key lv 2 tuần nay, mình ko nghĩ là EU GU đã thoát downtrend nhưng đỉnh của giai đoạn tạm phục hồi có lẽ chưa đạt tới nên quyết định mua lại.

SL Vàng luôn, làm cây nến giảm quá cỡ. Chờ 1295.80 đánh lên. Không thì cơ hội thực hành quan sat nén Doji (khung 1H) tối nay mà đánh lên nhé ae.

SL Vàng luôn, làm cây nến giảm quá cỡ. Chờ 1295.80 đánh lên. Không thì cơ hội thực hành quan sat nén Doji (khung 1H) tối nay mà đánh lên nhé ae.

em mua gold 1295 tính lướt nhanh mà thoát luôn rồi, thấy ma kẹt đang khó tiêu, không ham nữa. EU lực mua không mạnh Sell 1.1797, sl 1.1824 nghĩ sl này đến mai chắc cũng không dính. trước FED cân nhắc lại tình hình. range sideway thiết nghĩ 30 pip là cũng đủ :)

Ức chế mình noícMarkets cứng vãi hihihiiii. Chiều nay đc nghỉbminhbuống 11 cốc rồi đó. E/U nó vẫn kg xuống.
Độ lạnh lùng mình vẫn nguyên. Kg có gì thay đổi.
Markets kg lừa đc mình.
Phẳng phất 1 chút buồn. E với chả U. Hạ nhanh lên.

Cảm nhận : ECB kg đủ lực, kg quyết đc gì tầm này.

Fed nó có gì mắc mắc.

Tổng thể :

Thị trường đang xuất hiện 2 cực do (Trump điểm cao + Kinh tế Mỹ quá ok. ) đối đầu ECB với Italia bết bát.

Đi đúng lý thuyết : EU gặp khó, gãy cánh. EU sập kéo theo nhiều cái sập. Kg đc.

Sai lý thuyết : Usd nó cứng chắc, thực tế sao bẻ nó xuống đc.

MÌNH ĐÃ THẨM ĐỊNH VÀ CHỐT LUÔN HẾT NGÀY :

Tất cả các lệnh Sell từ 1.181....1.180....1.1796 giữ nguyên hết. Chuẩn. Vấn đề ăn ít hay ăn nhiều thôi.
Giữ nguyên hết cho mình.

Giờ mình out đi về.

Mình không sai đâu. @ăn nhưng ăn bn mình kg tính đc, do anh em đợi chờ nữa đó.

Tất cả các lệnh Sell từ 1.181....1.180....1.1796 giữ nguyên hết. Chuẩn. Vấn đề ăn ít hay ăn nhiều thôi.
Giữ nguyên hết cho mình.

Giờ mình out đi về.

mình chờ us index về 93 mình sell EU haha

Giữ nguyên hết cho mình.

Giờ mình out đi về.

Theo bác nhé

Sell EU 1.1796 2 tiếng rồi xuống mới có hơn 10 pips, còn chưa xuống đến được cây nến tăng mạnh lúc 2h chiều. bác @Quangminh ơi bác tính đáy EU đến khoảng bao nhiêu ạ

lệnh buy E/U KHÔNG AN TOÀN NÊN THOÁT LỆNH do MA20 cắt ngược MA50 lên trên đồ thị cắt MA20 lên trên hành động giá cho thấy không bình thường suốt 8h không xuống chỉ quanh vùng đỉnh giờ chỉ cần nó vượt 1.1800 thì không biết nó đi đến đâu

Chỉnh sửa lần cuối:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 155 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 80 Xem / 8 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 42 Xem / 1 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 478 Xem / 21 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 280 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,069 Xem / 40 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,786 Xem / 78 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên