[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 12/07

E/U đang hướng về đáy . cái đáy sâu nhất là 1.1656( thường thì nó lấn đáy từ 5-10 pip ) chiến lược là buy từ 1.1646-1.1656 lên 1.1705- 1.1715 có thể đặt lệnh chờ có thể sell kiếm cốc cafe
kèo buy này em chịu ạ, ngược xu hướng, hihi, em canh nếu hồi lên cao sell ạ, còn xuống luôn thì thôi xem xét sau.

:D Hì, Vấn đề là tui lại dính lỗi đánh hơi quá tay. SL tầm 1799 GA và 1486 GY là đi rồi. Đêm qua bị SL GY tại 148.100 nên hơi run tay :D.
cho tôi múa may tí cho bác đỡ run

Bắc kinh đáp trả thế nào zậy bác..trump chứ ko phải obama đâu à..ổng éo sợ ai đâu..vừa chơi với eu đó thôi
đơn giản là ổng thấy lợi là ổng hù trước,im im sợ ổng làm luôn còn cứng cổ lên cương lại thì ổng lại xìu,cha này khác chính khách thuần túy ở chỗ thích là phang thôi méo luận say hơn thiệt gì trước đâu

Sự suy yếu của đồng Đô la Mỹ sẽ sớm xảy ra do các biện pháp đáp trả từ Bắc Kinh. Tôi đã giao dịch lần 2 cặp tiền tệ BUY GBP/USD 1.3200.
mình thì nghĩ khác, bất ổn này sẽ khiến cả tg mua USD và giữ $.
Việc tất cả các tt đồng loạt bán ts rủi ro sẽ trữ vào Usd và TP của mẽo.
Quan điểm là tình hình càng phức tạp thì usd càng có giá

Bắc kinh đáp trả thế nào zậy bác..trump chứ ko phải obama đâu à..ổng éo sợ ai đâu..vừa chơi với eu đó thôi

Bắc Kinh đang kẹt giữa cái sĩ diện nước lớn nên sẽ có đáp trả. Mạnh thế nào thì chưa biết nhưng nếu Tập biết nếu không gầm gừ thì mất cả uy

mình thì nghĩ khác, bất ổn này sẽ khiến cả tg mua USD và giữ $.
Việc tất cả các tt đồng loạt bán ts rủi ro sẽ trữ vào Usd và TP của mẽo.
Quan điểm là tình hình càng phức tạp thì usd càng có giá

Trường hợp xấu nhất là Bắc Kinh bán tháo 1000 tỷ $ và thay bằng dự trữ ngoại tệ khác, vàng... thì tất cả sẽ nháo nhào, ko biết đâu mà lần

Khựa đang hạ giá nhân dân tệ để đáp trả

Thuế đến 25% thì phá giá 5% 7% không ăn thua. Phá giá nhân dân tệ nghĩa là làm USD mạnh lên, khựa phải mua usd thêm.

Nhưng đầu năm giờ khựa mới bán 30 tỷ usd, chưa mua vàng hay tài sản khác.

Nên giờ chờ xem khựa làm gì. Fx cả thế giới nín thở chờ từ sáng

Trường hợp xấu nhất là Bắc Kinh bán tháo 1000 tỷ $ và thay bằng dự trữ ngoại tệ khác, vàng... thì tất cả sẽ nháo nhào, ko biết đâu mà lần
Căng thẳng đó mà làm bọn tư bản rút vốn khỏi tàu thì 1k hay 10k cũng chả thấm vào đâu nếu nói về lâu dài.
Bác cứ nhìn tỷ giá usd ở Việt Nam sẽ thấy, tàu chỉ là cái bóng phóng to của Việt Nam mà thôi.
nó k có usd thì nó nhập khảu bằng j, nó ko bán dc hàng vào mẽo thì nguồn usd đâu ra :))
thực sự là căng đó

Căng thẳng đó mà làm bọn tư bản rút vốn khỏi tàu thì 1k hay 10k cũng chả thấm vào đâu nếu nói về lâu dài.
Bác cứ nhìn tỷ giá usd ở Việt Nam sẽ thấy, tàu chỉ là cái bóng phóng to của Việt Nam mà thôi.
nó k có usd thì nó nhập khảu bằng j, nó ko bán dc hàng vào mẽo thì nguồn usd đâu ra :))
thực sự là căng đó

Khựa bị kẹt thiệt mà. Phá giá đồng nhân tệ thì nguy cơ rớt khỏi rổ tiền của IMF. Bán USD thì làm tệ mạnh lên.

Đánh thuế hàng mỹ thì nước khác tranh nhau mua như đậu nành chả hạn

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
Bên trên