[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 12/09

Các Bác lại SELL USD/JPY 111.400~380 cho em đêm nay sáng mai là có xiền chơi cuối tuần :D:D:D:D
@dang thi thanh
@Dang Anh Dung
@dang anh tuan
@Dang Cong Dinh
@DANG CONG KHOI
@Dang cong minh
@Dang dinh quy
Hnay thì em nhận được tin hiệu rồi. Vào giá còn 111.280 nhưng em vẫn sell. Hi vọng mai tk xanh lét chứ k phải mặt em xanh lét ạ. Hề hề.
Cảm ơn bác ạ.
P/s: trong lúc bác đã lãi 1800 đô thì em mới vào lệnh.

Chỉnh sửa lần cuối:
Có khi mai đổi tên thành họ Đặng để được bác tag vào ^_^
Chắc tình cờ thôi bác ạ, em cũng được tag vào nhờ đã " đăng kí" suất với bác @Bàn Tròn Triệu Đô mà. Hì Hì.
P/s bác @Bàn Tròn Triệu Đô : Hôm qua đọc tin nhắn của bác hơi muộn nên em vào k có giá UJ 400 mà xuống 288 nhưng em vẫn sell, cài TP hơi dài : 050 nên k cắn được TP vì UJ lúc ý xuống thấp nhất là 130. Do đó lúc ngủ dậy thấy giá 201 em đã chốt thủ công luôn rồi. Vẫn có lộc lấy may. Thank bác nhiều ạ.

Các bác
Chắc tình cờ thôi bác ạ, em cũng được tag vào nhờ đã " đăng kí" suất với bác @Bàn Tròn Triệu Đô mà. Hì Hì.
P/s bác @Bàn Tròn Triệu Đô : Hôm qua đọc tin nhắn của bác hơi muộn nên em vào k có giá UJ 400 mà xuống 288 nhưng em vẫn sell, cài TP hơi dài : 050 nên k cắn được TP vì UJ lúc ý xuống thấp nhất là 130. Do đó lúc ngủ dậy thấy giá 201 em đã chốt thủ công luôn rồi. Vẫn có lộc lấy may. Thank bác nhiều ạ.
Cô đặt tp ăn non bù cho vào lệnh xong đi ngủ cô ạ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 473 Xem / 11 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,731 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 64 Xem / 1 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 173 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên