[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 13/06

@XÀ BENG Đụng MA 200 bật lại chắc sell ok rồi hỉ, cho chắc ăn chờ nến này, nến sau phá vô mây thất bại nữa.
View attachment 46936
Mình đặt lệnh sell chờ từ tối qua khi macd ,rsi phân kỳ ,hơn nữa mình phát hiện ra hai cây hanging man từ chối gia phía trên .
nó đã break out đi xuống và bây giờ đang hòa vốn khi nó quay trở về retest

Đính kèm

• LAST KISS.png
    LAST KISS.png
    240.5 KB · Xem: 2
@XÀ BENG Đụng MA 200 bật lại chắc sell ok rồi hỉ, cho chắc ăn chờ nến này, nến sau phá vô mây thất bại nữa.
View attachment 46936
Bây giờ ngâm cú thằng AU được rồi nó không lên nữa đâu , bóng nén đã có phía trên ma 200 rồi , mà còn có một cây nữa là 12 giờ rồi ,thôi để qua cái FOMC rùi tính

Dáng em GJ trên D1 đẹp quá, AE xem mình có nên quất con này không.

mn cho mình hỏi chút sóng elliot là như nào ạ.. công cụ để xem sóng elliot như nào ạ

Bây giờ ngâm cú thằng AU được rồi nó không lên nữa đâu , bóng nén đã có phía trên ma 200 rồi , mà còn có một cây nữa là 12 giờ rồi ,thôi để qua cái FOMC rùi tính
Nếu FOMC rồi lãi suất theo đúng như dự kiến thì hiện tại ta đi đúng hướng nhưng lỡ mấy cha nội FED dở chứng ko tăng lãi suất thì sấp mặt (tk demo :p)

@LamLT2 Quất xuống em nó bác ơi. Vào lúc này có vẻ hơi vội, Stoch nó cũng chưa chắc từ trên xuống 80, chỉ vừa chạm thôi, nó còn lên tí xíu nữa, cao lắm thì lên tới 149.7.
làm sao GJ daily lên được ,bốn cái đuôi nến tư chối giá phía trên tại ngưỡng 148042 ,giờ nó chỉ đi xuống mà thôi !

@LamLT2 Quất xuống em nó bác ơi. Vào lúc này có vẻ hơi vội, Stoch nó cũng chưa chắc từ trên xuống 80, chỉ vừa chạm thôi, nó còn lên tí xíu nữa, cao lắm thì lên tới 149.7.
cho mình lưu ý bạn cái này nhé
bạn hãy quan tâm đến những cây nến có bóng dài ,ở đó thường là vùng giá bị từ chối ,người ta gọi nó là kanguroo tail đấy

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 159 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 524 Xem / 38 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,411 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 603 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên