[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 13/07

Nhìn E/U chán quá, load ra quỹ đạo móc số 1, lên tý là giảm, lên tý là giảm.....làm ăn gì đc. Hihihiiiii. E/U vẫn chưa ngóc lên đc. Đau thật. Giảm xuống 1.16550 lại lên lại giảm.......Cùi quá mà kg biết làm thế nào. Kimmy không hô nó lên cao đc. Giá mà mình có 1 cái phép gì đó thổi đc nó lên thì thích. Hệ ăn dài nên đành, vẫn cứ đợi & đợi.

Nhìn E/U chán quá, load ra quỹ đạo móc số 1, lên tý là giảm, lên tý là giảm.....làm ăn gì đc. Hihihiiiii. E/U vẫn chưa ngóc lên đc. Đau thật. Giảm xuống 1.16550 lại lên lại giảm.......Cùi quá mà kg biết làm thế nào. Kimmy không hô nó lên cao đc. Giá mà mình có 1 cái phép gì đó thổi đc nó lên thì thích. Hệ ăn dài nên đành, vẫn cứ đợi & đợi.
nó đang con sóng impulse số 5 đấy bác , tích lũy càng nhiều bung càng mạnh ăn càn sướng thôi ấy mà , Beng đặt lệnh buy stop ở trên khỏi chờ , mày mà lên là dính chưởng EU ơi !

nó đang con sóng impulse số 5 đấy bác , tích lũy càng nhiều bung càng mạnh ăn càn sướng thôi ấy mà , Beng đặt lệnh buy stop ở trên khỏi chờ , mày mà lên là dính chưởng EU ơi !
Móc câu vs xà beng ra tay thì EU chỉ còn đường nát đít :)

Thị trường hồi phục trên toàn cầu sau mấy hôm lúng túng với các quyết định khai chiến thương mại của Trump. Tuy nhiên, sự thực thì vụ đánh thuế 200 tỷ đô hàng TQ vừa qua của Trump chỉ là đòn gió. Vì mức thuế quá thấp (10%), người TQ chỉ cần điều chỉnh tỷ giá xuống 5% là coi như nhẹ nhàng hoá giải chiêu của Trump, chưa kể đến việc dân Mỹ phải trả mức giá sinh hoạt cao hơn sẽ không để chính phủ Mỹ được yên.

kệ bà tụi nó cư rình rình sáng làm lệnh chiều làm lệnh khác treo tp mai làm tiếp cứ vậy ,mắc mớ gì mấy cái ông cố đó cho mệt

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 221 Xem / 29 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 44 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 594 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 307 Xem / 2 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên