[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 13/07

nó đang con sóng impulse số 5 đấy bác , tích lũy càng nhiều bung càng mạnh ăn càn sướng thôi ấy mà , Beng đặt lệnh buy stop ở trên khỏi chờ , mày mà lên là dính chưởng EU ơi !
Ko luyện chiêu bắt đáy bắt đỉnh nữa hả :D

Ko luyện chiêu bắt đáy bắt đỉnh nữa hả :D
đang ngâm cú cái high and low của damien castila ,kiểu cũng giống như của bác Dương Minh ,phải retest lại vùng giá bị phá vỡ trước khi hình thành đỉnh mới ,đáy mới ...., khi nào xong gởi tài liệu cho ngâm cú ;););)

hú thật nhe
Mình đã sell tại 0.7414 ở cây nến trước khi mình thấy có dấu hiệu đảo chiều. Mình chờ nó xác nhận ở cây H4 rồi mới post lên để anh em phân tích. Nếu sai còn biết đường sửa :). Mình đang bắt đỉnh H4 của AU
thú thật nhé ,mình khuyên bạn nên cắt lệnh sell này đi phía dưới là một vùng hổ trợ mạnh mẽ không đảo chiều được đâu bạn , để rồi xem!

có bạn nào thích sell kèo này không ta
sell :CHF/JPY , nó đang hồi về
dailly /h4 /h1/ trên đỉnh đều là cây búa thiên lôi shooting star đóng xuống khi đụng kháng cự .
thuộc dạng hàng hiếm vì cả ba chart đều là shooting star
Cho em theo SELL stop 111.95.

Mình đã sell tại 0.7414 ở cây nến trước khi mình thấy có dấu hiệu đảo chiều. Mình chờ nó xác nhận ở cây H4 rồi mới post lên để anh em phân tích. Nếu sai còn biết đường sửa :). Mình đang bắt đỉnh H4 của AU
Kèo của bác thành công nếu AU làm dc... 1 chục cái VDV

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 275 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,293 Xem / 89 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 308 Xem / 27 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên