[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 13/08

Đúng đấy bạn @DuongHuy , tôi để ý E và G giảm cuối tuần trc, U tăng, nhưng J tăng mạnh hơn, đã thấy xuất hiện vài ngưỡng hỗ trợ mạnh, nhưng cần sw để tìm lại điểm cân bằng, đấy là cơ hội cho chúng ta, nhưng cần rất cẩn trọng để rõ được xu hướng... trader như đi săn mà, tránh để lại trở thành con mồi để rồi bị thịt...

Tuần trước e làm 2 lệnh sell cho E/CHF và E/U ở 1.152 và 1.159 thì bây giờ nhìn chart thì biết market đang tạo bục đáy và có dấu hiệu hồi rồi. Cho nên các bác cho e ý kiến với là h vẫn giữ lệnh tiếp mấy ngày hay là chốt lời bây h, rồi đợi sóng hồi lại sell theo xu hướng. E đang băn khoăn sáng h đây.

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn bác nhé. Cho em hỏi chờ giá điều chỉnh tăng rồi vào lệnh sell nghĩa là sao bác nhỉ. Em newbie nên 1 số thuật ngữ chưa đc rõ
Là đang có xu hướng giảm. Chờ giá tăng mại vào cùng điều chỉnh rồi mình tìm điểm sell thuận xu hướng. bạn xem lại bài xu hướng mình có đính kèm bên dưới nhé

40 : VẪN CỨ SELL CÀNG THÍCH.

E/U < 1.1411

Market chạy Kimmy chỉ buồn cười thôi.

1.14000 khoá, cưỡng sao nổi. Vì vậy 40 Sell tiếp.
Kimmy chỉ thấy buồn cười thôi. Đòn gió.

Cho Market thêm 41 đc chưa. Hihihiiii.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mn phân tích giúp e con GAud với ạ?
Vẫn đang lòng vòng ở đường cổ chả biết phân tích gì hơn...
Cái tên của em ấy nói lên tất cả. GA="gái". E ấy hôn từ dưới lên đến Cổ. Trong hai hôm nay e ấy hôn đường cổ mà ai theo lệnh SELL cũng phải khó chịu. Và dường như e ấy quyết không định từ bỏ hôn vào đôi môi. Và giả định là đúng thì 1.758-1.761 là cặp môi ngọt ngào này và rồi em sẽ ra đi....Hì

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 472 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 221 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 574 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,749 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 77 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên