[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 14/09

Sao phải nóng các bác ơi, sell E/U lệnh tại 1.16 trong tháng 9 này vẫn được coi là an toàn. U/J sáng các bác ko vào giờ nhẩy vào làm gì, nó phải đi ngang đến phiên Mỹ mới nhẩy tiếp được, vấn đề là ko biết là nó sẽ nhẩy đi đâu thôi :p.

Giá còn dưới 1.175 thì vẫn an toàn cho phe Sell
Không phải, hình như tài khoản của bạn Doan Thanh Hải trong nguy cơ sát với giá sẽ làm cháy tài khoản nên bạn ý lo lắng đó bác.
Nên ý em là 72 chưa cháy thì xuống 69 rồi còn lo cháy gì nữa.
Đồng nghĩa với việc xuống thì phải cắt bớt lệnh sell đi.

Không phải, hình như tài khoản của bạn Doan Thanh Hải trong nguy cơ sát với giá sẽ làm cháy tài khoản nên bạn ý lo lắng đó bác.
Nên ý em là 72 chưa cháy thì xuống 69 rồi còn lo cháy gì nữa.
Đồng nghĩa với việc xuống thì phải cắt bớt lệnh sell đi.
Đúng rồi Chị, nhưng em mới bơm máu vào rồi :)) bữa em chơi ngu đu theo vàng nhiều nên mới khổ chứ theo EU không thì khỏe ru

Đúng rồi Chị, nhưng em mới bơm máu vào rồi :)) bữa em chơi ngu đu theo vàng nhiều nên mới khổ chứ theo EU không thì khỏe ru
Mình cháy tài khoản lần nào cũng vì con Xau đó. Nên theo mình chơi vàng thì đu là khó sống đấy, vàng chỉ lướt sóng thôi vì vậy SL và TP đầy đủ thì sẽ không phải lo lắng gì nữa về việc cháy TK do vàng, ahihi.

Mình cháy tài khoản lần nào cũng vì con Xau đó. Nên theo mình chơi vàng thì đu là khó sống đấy, vàng chỉ lướt sóng thôi vì vậy SL và TP đầy đủ thì sẽ không phải lo lắng gì nữa về việc cháy TK do vàng, ahihi.
cũng lướt đó chứ Chị mà e ko cắt lỗ nên cứ ráng gồng, mấy lần tự dằn là thôi ko trade vàng nữa mà cuối cùng vẫn trade

Hổng biết post gì thôi thì cóp cái này từ Facebook Tickmill :p
“Nguyên lý bất định – Nếu một cái gì đã được để ý nhiều, khả năng cao nó sẽ bị thay đổi. Một mô hình giá mà càng được nhiều nhà đầu tư để ý, thì càng nhiều khả năng mô hình đó sẽ cho tín hiệu sai, tín hiệu kỹ thuật sẽ bị phá vỡ”
-Bruce Kovner
Cẩn thận với các mô hình kỹ thuật bạn đọc trong sách, bởi vì cũng có rất nhiều nhà giao dịch (ngân hàng, nhà môi giới,…) cũng đang theo dõi nó.

Hổng biết post gì thôi thì cóp cái này từ Facebook Tickmill :p
“Nguyên lý bất định – Nếu một cái gì đã được để ý nhiều, khả năng cao nó sẽ bị thay đổi. Một mô hình giá mà càng được nhiều nhà đầu tư để ý, thì càng nhiều khả năng mô hình đó sẽ cho tín hiệu sai, tín hiệu kỹ thuật sẽ bị phá vỡ”
-Bruce Kovner
Cẩn thận với các mô hình kỹ thuật bạn đọc trong sách, bởi vì cũng có rất nhiều nhà giao dịch (ngân hàng, nhà môi giới,…) cũng đang theo dõi nó.
Hìi. Ý bác là sao đấy

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 377 Xem / 11 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 84 Xem / 4 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 110 Xem / 3 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 235,428 Xem / 1,065 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 225 Xem / 13 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 65 Xem / 1 Trả lời
  • lapuma trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 507 Xem / 21 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên