[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 15/06

Một là đêm qua đã ăn ngập răng nên hôm nay đi thăm em Ngọc Trinh, hai là đã ngã ngựa xịt máu mũi nên cần chạy grab nhiệt tình nạp tiền tiếp nên hôm nay hơi vắng vẻ
Chắc lồi mồm và đi tìm ngọc tờ rinh rồi. Em cho đệ tỏa đi ra chặn ở cuối các con sông mà chả vớt được gì. Móm nặng !

mình rảo quanh trading view xem bọn nước ngoài nó phân tích sao thì từ sáng giờ chiến lược buy EU là nhiều hơn, tầm giá 1665 1685, giá nằm đây nếu nhìn về quá khứ thì buy ngon, còn ngó lại tin hôm qua thì muốn sell tiếp... giá nằm kiểu chàng hảng hoho

mình rảo quanh trading view xem bọn nước ngoài nó phân tích sao thì từ sáng giờ chiến lược buy EU là nhiều hơn, tầm giá 1665 1685, giá nằm đây nếu nhìn về quá khứ thì buy ngon, còn ngó lại tin hôm qua thì muốn sell tiếp... giá nằm kiểu chàng hảng hoho
Mình không có xem nhưng hồi sáng mình cũng có chút ý là nó sẽ hồi về nửa cây nến daily nên chắc là vậy nên họ buy. Hôm qua đi hết 250 pips nên hồi về cũng hết 100-150 pips cũng khá là ngon

Và đây là Forex factory, buyer vẫn nhiều hơn cả số lượng và số lot, chúng ta có nên theo thuyết âm mưu, đi ngược đám đông không anh em :D

Nó phải kéo lên thì mới có sóng để uýnh xuống chứ, chứ lẹt đẹt kiểu này thì còn buôn gì nữa :)

Chào buổi sáng anh em... Chúc anh em một ngày tràn đầy năng lượng và trading hiệu quả!

Phiên Mỹ đêm qua, chúng ta đã chứng kiến dòng tiền đổ vào Buy USD rất mạnh mẽ... Một số cặp tiền đã đảo chiều xu hướng H4 rõ ràng, một số đã phá vỡ Vùng Sideway... Riêng Gold vẫn đang trong thế Sideway... Chú ý cặp tiền USDCAD sắp tới, chúng ta sẽ chờ Buy khi giá điều chỉnh giảm và cho tín hiệu... đây là cặp Hot nhất trong những cặp chính hiện tại.

Ngoài ra, dòng tiền cũng đổ vào Sell EUR cũng rất mạnh... Anh em cũng cần chú ý đến tất cả cặp tiền liên quan đến EUR

Mời các Bác chuyên gia vào nhận định thị trường hôm nay, chiến thế nào với các em EUR và USD đây? Cảm ơn các bác đã nhiệt tình hỗ trợ anh em! @Bis_Q@quang minh @Kabuto @XÀ BENG@tung1610@minhnq@Tuanna216

Hôm nay thị trường chỉ có mỗi tin tức của JPY là đáng lưu tâm, thời gian diễn ra không xác địnhView attachment 47144

GOLDView attachment 47141

AUD/USDView attachment 47139

NZD/USDView attachment 47143

USD/JPYView attachment 47146

EUR/USDView attachment 47140

GBP/USDView attachment 47142

USD/CADView attachment 47145

[Giao dịch theo xu hướng] - Nơi Tinh hoa hội tụ!

Đừng tiếc 1 Like hay 1 Comment “Cảm ơn” để động viên tinh thần người viết và tất cả anh em cùng tham gia chia sẻ trong Topic Phân tích mỗi ngày nhé anh em! Xin Cảm Ơn!

Anh em có cần được hỗ trợ phân tích cặp tiền nào thì cứ comment bên dưới... tôi và các bác đây sẽ hỗ trợ anh em hết mình! You’re not alone!

Xem lý thuyết căn bản về Xu hướng
Chúc anh em Trading thành công
Bác phân tích cho em con GU và EU chart daily với ạ. Cảm ơn bác nhiều.

Gửi bạn nào cần audjpy đêm qua hỏi mình bg tín hiệu lê đã sẵn tp khoảng 83.2 h 1 thiêu chut nên co thể sụt xuống chút rồi lên sl dưới đáy
2342D344-BCF5-4900-9C39-2A95C2DA729C.jpegE7A97427-15A0-4687-AAA4-2892369437DA.jpeg

Chào buổi sáng anh em... Chúc anh em một ngày tràn đầy năng lượng và trading hiệu quả!

Phiên Mỹ đêm qua, chúng ta đã chứng kiến dòng tiền đổ vào Buy USD rất mạnh mẽ... Một số cặp tiền đã đảo chiều xu hướng H4 rõ ràng, một số đã phá vỡ Vùng Sideway... Riêng Gold vẫn đang trong thế Sideway... Chú ý cặp tiền USDCAD sắp tới, chúng ta sẽ chờ Buy khi giá điều chỉnh giảm và cho tín hiệu... đây là cặp Hot nhất trong những cặp chính hiện tại.

Ngoài ra, dòng tiền cũng đổ vào Sell EUR cũng rất mạnh... Anh em cũng cần chú ý đến tất cả cặp tiền liên quan đến EUR

Mời các Bác chuyên gia vào nhận định thị trường hôm nay, chiến thế nào với các em EUR và USD đây? Cảm ơn các bác đã nhiệt tình hỗ trợ anh em! @Bis_Q@quang minh @Kabuto @XÀ BENG@tung1610@minhnq@Tuanna216

Hôm nay thị trường chỉ có mỗi tin tức của JPY là đáng lưu tâm, thời gian diễn ra không xác địnhView attachment 47144

GOLDView attachment 47141

AUD/USDView attachment 47139

NZD/USDView attachment 47143

USD/JPYView attachment 47146

EUR/USDView attachment 47140

GBP/USDView attachment 47142

USD/CADView attachment 47145

[Giao dịch theo xu hướng] - Nơi Tinh hoa hội tụ!

Đừng tiếc 1 Like hay 1 Comment “Cảm ơn” để động viên tinh thần người viết và tất cả anh em cùng tham gia chia sẻ trong Topic Phân tích mỗi ngày nhé anh em! Xin Cảm Ơn!

Anh em có cần được hỗ trợ phân tích cặp tiền nào thì cứ comment bên dưới... tôi và các bác đây sẽ hỗ trợ anh em hết mình! You’re not alone!

Xem lý thuyết căn bản về Xu hướng
Chúc anh em Trading thành công
cam on anh Huyen

Gửi bạn nào cần audjpy đêm qua hỏi mình bg tín hiệu lê đã sẵn tp khoảng 83.2 h 1 thiêu chut nên co thể sụt xuống chút rồi lên sl dưới đáy
View attachment 47220View attachment 47221
Cho e hỏi bác cái system MA này, cái này bác để MA riêng một chart thì thấy vậy, chứ nếu giá đang theo trend các đường MA sẽ cứ chụm lại mãi và đi mãi vậy thì làm sao bắt điểm đảo chiêù ạ?

Cho e hỏi bác cái system MA này, cái này bác để MA riêng một chart thì thấy vậy, chứ nếu giá đang theo trend các đường MA sẽ cứ chụm lại mãi và đi mãi vậy thì làm sao bắt điểm đảo chiêù ạ?
Aj fake break rồi bhes cắt lệnh buy, sell xuong thôi. Các đg Ma chụm về 90 hoac 10 trên rsi và xác nhận trên cả h 1 và m15 để vào lệnh, và ngó qua h4 để xác định lực lên hay xuống khoảng bao nhiêu pips

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,503 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,591 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 371 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên