[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 16/01

Hà Trí Quyền

Active Member
2,030
13,144
GOLD

AUD/USD

NZD/USD

USD/JPY

EUR/USD

GBP/USD

USD/CAD

Comment bên dưới cặp tiền anh em muốn tôi phân tích thêm, tôi sẽ trả bài trong thời gian sớm nhất.
Xem lý thuyết căn bản về Xu hướng
Chúc anh em Trading vui vẻ
Hà Trí Quyền

Giới thiệu sách Trading hay
Thực Hành Phân tích Fibonacci

Tác giả sách là cựu trader quản lý quỹ kiêm học giả CMT. Sách đoạt giải và được xuất bản bởi Bloomberg Press. Sách khái quát từ cơ bản đến chuyên sâu về FIbonacci Trading
Xu hướng tăng bị phá vỡ nếu có giá đóng cửa... bạn có thể nói rõ cái này không? Mình không hiểu lắm ! sorry mình là newtracers
Đây là đồ thị H1, H1 đang có xu hướng tăng, 135.390 chính là điểm phá vỡ xu hướng. Nếu có nến H1 đóng cửa dưới 135.390 trong tương lai thì xu hướng tăng H1 bị phá (H1 không còn xu hướng tăng nữa - Chiến lược thay đổi)

Em vẫn theo dõi các bài của bác để học hỏi thêm phương pháp kỹ thuật này. Tuy nhiên mình muốn áp dụng cho coin, không biết có ổn không bác nhỉ? Có thể phiền bác phân tích thử BTC/USDT và ETH/USDT ở sàn binance cho em tham khảo được ko ạ? Em tự vẽ ra rồi nhưng không biết đúng sai ra sao rất hoang mang ạ!

Em vẫn theo dõi các bài của bác để học hỏi thêm phương pháp kỹ thuật này. Tuy nhiên mình muốn áp dụng cho coin, không biết có ổn không bác nhỉ? Có thể phiền bác phân tích thử BTC/USDT và ETH/USDT ở sàn binance cho em tham khảo được ko ạ? Em tự vẽ ra rồi nhưng không biết đúng sai ra sao rất hoang mang ạ!
Bác thông cảm, em không phân tích Crypto ạ

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• The Blade trong Kiến thức Trading - Kinh nghiệm Trading 70,301 Xem / 38 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,651 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 269 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 453 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,152 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 344 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 122 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 206 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên