[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 17/05

Tk mình lớn. Bt rằng là có lời có lỗ nhưng dạo này hơi ko được may mắn
TK minh cung 2k nhung mỗi lệnh chỉ dám vào max 0.2 minh đánh 8 cặp cộng tất cả các lệnh cũng chỉ 0.2
bạn nên đưa SL về ko và chốt lãi tung phần. quan điểm của mình là nhung lệnh đã xanh trên 30píp chỉ có an it hay nhiều chứ ko dc thua

3k mà đánh gold đến 1.9 lot ... chắc muốn thành tỉ phú sớm. 3k đánh max là 0.6 là to lắm rồi, kể cả nhồi lệnh. Bình thường như bạn kia nói theo tỉ lệ max là 0.3.

Mình biết chứ mình đã trade dc gan 4 năm rồi. Nhưng chưa lúc nào như lần này cháy liên tục 2 tuần. Có cảm giác như mỗi lần rút tiền thì cứ thua
3k mà đánh gold đến 1.9 lot ... chắc muốn thành tỉ phú sớm. 3k đánh max là 0.6 là to lắm rồi, kể cả nhồi lệnh. Bình thường như bạn kia nói theo tỉ lệ max là 0.3.
tùy thôi nếu đánh trên lời 5k nhồi 4 lot mà cũng mém lên đường

tp NGAY 1.3500 cho chac
minh đua SL vê 1.3525 1 la an 100 p 2 la an ít

Chỉnh sửa lần cuối:
Nó quay lên rồi bác. Giờ đợi hết cây H1 sell xuống được không
trên lý thuyết là sẽ xuống tới 1.34628 (mức S1)
nhung minh ko khuyên ban sell đuổi bvi bất cứ lúc nào sell hay buy đuổi theo đều nguy hiểm
Thằng U đang hình thanh mô hình VDV sau nến này co thể xuống roi lên nhưng no hình thanh xong va xuống 92.5 thì Gu se bay, minh mong no sẽ hình thành đc mô hình nay mà ko break lên trên 93.33

Chỉnh sửa lần cuối:
theo thông số hiện nay đáy của E/U G/U được hình thành lúc 19h sau đó quay lên
như vậy E/U G/U chính thức đi về vùng đáy(không có biến động lên nữa) do cú biến động vừa rồi đáy sẽ được lúc 21h đây là thông số M1 chùng với thông số M5 báo từ đêm qua có lẽ đây là tin cuối cùng về đáy ngày hôm nay 1.1750

Chỉnh sửa lần cuối:
như vậy E/U G/U chính thức đi về vùng đáy(không có biến động lên nữa) do cú biến động vừa rồi đáy sẽ được lúc 21h đây là thông số M1 chùng với thông số M5 báo từ đêm qua có lẽ đây là tin cuối cùng về đáy ngày hôm nay
Như vậy là EU sẽ về vùng đáy của hôm qua à bác

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 323 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 301 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,397 Xem / 89 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên