[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 17/07

cặp GJ đợt này chắc có khả năng rớt mạnh bác @minhnq nhỉ. nến Daily thì 2 ngày rồi 1 Búa, 1 búa ngược. nến H4 vừa rồi giảm gần 100pip, nến H4 hiện tại còn 30p nữa đóng nến mà phe buy cũng không kéo lên được.
không có được điểm bán tốt cơ mà sell tại 148.42 chắc cũng lượm được 40pip

Chỉnh sửa lần cuối:
Khi bạn vẫn dựa vào cảm tính của ng khác để vào lệnh. Thì theo mình tốt hơn hết bạn nên luyện thêm thật kỹ.
Đừng ham hố làm gì. Thị trường còn tồn tại vài trăm năm nữa không sợ nó chạy mất đâu.
Thanks bro nhiều, do mình mới bắt đầu chơi forex nên còn yếu và để luyện thêm.

cặp GJ đợt này chắc có khả năng rớt mạnh bác @minhnq nhỉ. nến Daily thì 2 ngày rồi 1 Búa, 1 búa ngược. nến H4 vừa rồi giảm gần 100pip, nến H4 hiện tại còn 30p nữa đóng nến mà phe buy cũng không kéo lên được.
không có được điểm bán tốt cơ mà sell tại 148.42 chắc cũng lượm được 40pip

GJ làm mỗi nhịp buy/sell ở biên khoảng 100-80 pip rồi ra chờ, TP nên giảm dần.

128.566 , OMGGGGGGGG , chắc nó phải vọt lên 133 rồi mới quay lại đấy mất bác Beng ạ ...
đi đâu mà lên 133xx , m30 và h1 đã tạo xong vai phải rồi .. bạn phải nhớ lệnh mình là khoảng cuối tháng à nghen , mình thường vào lệnh xong quên nó đi , không quan tâm nữa

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 129 Xem / 4 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,260 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 381 Xem / 24 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,931 Xem / 15 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 881 Xem / 6 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên