[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 18/05

Tuyệt đối không sell GJ nha bạn
giờ là lúc vào lệnh buy GJ đấy
Chart H4 giá đã phá vỡ đường kháng cự 130895 ,đường macd đã có 3 vạch xanh trên biểu đồ ,sớm muộn gì đường 12,26,9 cũng cắt zero đi lên
kết luận : buy
xin cám ơn
xà beng
Bác ơi GJ sao có giá 130895 được, bác có nhầm với cặp nào không vậy? hình như bác nhầm với EJ thì phải

Buy EJ bạn ơi ,Chart h4 đã cắt kháng cự đi lên rồi
xà beng

ichimoku đủ tín hiệu buy rồi, mình chờ sma5 cắt 100 cho chắc ăn nữa là vô lệnh liền :D
Tối qua tranh thủ ngó qua phần price action với nến nhật mà rối mắt kinh mình chịu, ăn ké phân tích của Xà Beng rồi đè ichimoku, sma lên xác nhận thôi :p

Tuyệt đối không sell GJ nha bạn
giờ là lúc vào lệnh buy GJ đấy
Chart H4 giá đã phá vỡ đường kháng cự 130895 ,đường macd đã có 3 vạch xanh trên biểu đồ ,sớm muộn gì đường 12,26,9 cũng cắt zero đi lên
kết luận : buy
xin cám ơn
xà beng
Mình tp sớm rồi bạn , chỉ lướt sóng tí thôi sl ngắn lắm .

con Uj này vẫn lên mạnh lắm, khả năng hồi về vùng điều chỉnh là rất ít. Bác quang minh có nhận định gì về UJ giờ không bác?

Nãy giật lên 1.3525 cắt ăn luôn 40 pip,hôm nay t6 rồi ko nên gồng để mai mốt còn yên tâm
hn t6 rồi ko đến điểm đẹp ko vào lệnh, minh chỉ còn GCad, ECad vào từ sáng va CadJ tu đầu tuầnmỗi lệnh đêu đang +30-50píp rồi đến truoc phiên mỹ xem thế nào rồi tính ít nhất hn ko thua.
Mỗi con AU va UC đang gông tu đầu tuần đợi SL hoặc Tp

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 668 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,226 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 281 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên