[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 18/05

Bây giờ tôi và bạn hợp tác nhé ,có thể bắt đầu vào thứ hai tuần sau .
bạn sử dụng cái ichimoku còn xà beng thì sử dụng nến nhật và ma20 ma 50 cùng vào lệnh và cùng thống nhất thoát lệnh ,sau một tháng tổng kết xem chúng ta có bao nhiêu lệnh thắng bao nhiêu lệnh thua nhằm mục đsich cải tiến hệ thống giao dịch
được không vậy bạn ?
Xà Beng
Hai bác hợp tác nhớ chia sẻ full HD không che cho anh em xem với nha! Khi nào có dịp mời hai bác đi nhậu nhé!

ngày hôm nay tin đẹp làm CAD nó lên được thì sang tuần nó lên một mạch cho xem

bạn sử dụng cái ichimoku còn xà beng thì sử dụng nến nhật và ma20 ma 50 cùng vào lệnh và cùng thống nhất thoát lệnh ,sau một tháng tổng kết xem chúng ta có bao nhiêu lệnh thắng bao nhiêu lệnh thua nhằm mục đsich cải tiến hệ thống giao dịch
được không vậy bạn ?
Xà Beng
Đồng ý 2 tay 2 chân :D

được không vậy bạn ?
Xà Beng
Đồng ý 2 tay 2 chân :D
Ủng hộ 2 bác hết mình... 2 Bác chú ý em nào thì tôi cũng xin tham gia đè em nó ra mà vẽ xu hướng cho hết thẩy anh em tham khảo...

Vậy thì thứ hai tuần sau mình bắt đầu nhé bạn
OK!
E/J giá vào lại mây nếu ko break xuống mây đc thì sẽ trồi lên, tạm thời mình chưa buy do sma5 chưa cắt 100 (đường vàng với đen), mình dùng 2 đường này cắt nhau để confirm tín hiệu của ichimoku

AUD/CHF H1 ichimoku đủ 4 tín hiệu sell và sma5 đã cắt xuống sma100 => sell

GBP/JPY H1 giá đang tiến xuống mây và tín hiệu sell đang hình thành, senkou span b khá phẳng nên có khả năng giá sẽ break xuống đc, nếu break và sma5 cắt xuống sma100 thì sell

OK!
E/J giá vào lại mây nếu ko break xuống mây đc thì sẽ trồi lên, tạm thời mình chưa buy do sma5 chưa cắt 100 (đường vàng với đen), mình dùng 2 đường này cắt nhau để confirm tín hiệu của ichimoku
View attachment 43666
AUD/CHF H1 ichimoku đủ 4 tín hiệu sell và sma5 đã cắt xuống sma100 => sell
View attachment 43667
GBP/JPY H1 giá đang tiến xuống mây và tín hiệu sell đang hình thành, senkou span b khá phẳng nên có khả năng giá sẽ break xuống đc, nếu break và sma5 cắt xuống sma100 thì sell
View attachment 43668
Mình phát hiện ra cách phân tích của mình hình như có cái gì gì đó chưa ổn ,có thể đây sẽ là sự kết hợp bù đắp cho cách phân tích của mình ,rất hay ichimoku ,đúng là aud/chf sell được rồi đấy
Xà beng

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,498 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 347 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 874 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 276 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 393 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,759 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên