[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 18/07

nếu bây giờ bạn vào lệnh EJ thì vẫn được nhưng mất thời gian nó hồi tới hồi lui tạo vai phải rồi break out đi xuống , retest .... vào lẹnh GJ đớp liền sáng nay , kèo thơm chín mùi :):):)
EJ khi nào sell được vậy bác ? Đã sell GJ tại 147.355 và tp tại 147.187 có được không bác ?

EJ khi nào sell được vậy bác ? Đã sell GJ tại 147.355 và tp tại 147.187 có được không bác ?
2 thằng này đi cùng hướng nhưng GJ biến động mạnh hơn, bạn sell GJ rồi thì đừng sell EJ nữa, mà GJ TP cũng khoảng 146 chứ gì mà có 10 mấy pip vậy.

2 thằng này đi cùng hướng nhưng GJ biến động mạnh hơn, bạn sell GJ rồi thì đừng sell EJ nữa, mà GJ TP cũng khoảng 146 chứ gì mà có 10 mấy pip vậy.
cho mình hỏi ngu 1 cái sàn mình cặp GJ EJ nó tính sau dấu chấm là 3 con số vậy mình tính pip thế nào ? Còn với các cặp EU EA NU EG GU GA thì lại tính sau dấu chấm 5 con số vậy tình pip ra sao ? Mong mấy bác trả lời giúp. Thanks

cho mình hỏi ngu 1 cái sàn mình cặp GJ EJ nó tính sau dấu chấm là 3 con số vậy mình tính pip thế nào ? Còn với các cặp EU EA NU EG GU GA thì lại tính sau dấu chấm 5 con số vậy tình pip ra sao ? Mong mấy bác trả lời giúp. Thanks
Cặp 5 số thì pip là số thứ 4 vd EU 1.16500 => 1.16510 = 1 pip, cặp 3 số thì pip là số thứ 2 vd EJ 131.270 => 131.280 = 1 pip, số cuối cùng là point/pipette, 1 pip = 10 pipette.

bận việc nửa ngày vào các bác đàm luận tới 18 trang, hu hu, đọc không kịp. Kèo BUY EU của em hôm qua ngon. Bữa nay thì em lại bối rối tiếp rồi :p

Trời đất lỗ quá rồi sao không nói để beng thông báo cắt lệnh
thật tình e ngu còn dính theo cái xui nữa a, e lỗ nhiều lắm rồi, 1 năm lương lun. nên thấy a cho cái GA ko nghe a vào lệnh nhỏ, quyết vào lệnh lớn để gỡ chút ít để lấy lại tinh thần mà tu luyện kiến thức, ai ngờ đi lun, 1 tk còn bonus, còn 1 tk còn mấy trăm $ đi lun hết nữa, giờ người thẫn thờ :confused::confused:

thật tình e ngu còn dính theo cái xui nữa a, e lỗ nhiều lắm rồi, 1 năm lương lun. nên thấy a cho cái GA ko nghe a vào lệnh nhỏ, quyết vào lệnh lớn để gỡ chút ít để lấy lại tinh thần mà tu luyện kiến thức, ai ngờ đi lun, 1 tk còn bonus, còn 1 tk còn mấy trăm $ đi lun hết nữa, giờ người thẫn thờ :confused::confused:
Chết bác xà beng rồi, bác mang cô này về nuôi 1 năm và dạy fx đi, kakaka

Lỗi thường gặp của newbie, mình từng trải, cháy rồi lại nạp và đặt lệnh to hơn muốn gỡ và kết quả là tiêu hết. Mình qua gaii đoạn đó rồi, bây giờ là giai đoạn niệm chú "úm ba la bà phê rết" phù hộ cho con được nhiều tiền, còn lệnh lỗ thì nuôi cho có lời :D:D:D:D:D:p

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 221 Xem / 25 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 44 Xem / 10 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 594 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 307 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 648 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên