[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 19/09

Có thể cách chiến đấu của mình hơi kỳ lạ. Hoặc là quá kỳ lạ. Nhưng mà bà mụ phô rết đang nợ mình cái đáy. Mai ngủ dậy tính sổ. Khò khò

Ông Cường bà Châu. Người thì đòi trả nợ cái đáy. Người lại đòi cái đỉnh. Sau khi trả đỉnh trả đáy xong thì trở thành mảnh ghép hoàn hảo có tên Châu Việt Cường.
Bà con TraderViet lo gom tỏi để bữa còn có cái mà xài. Ahihi
Thôi e nhảy dù cái đã. Tỏi nhà nhiều quá rồi. Sợ :p. Mà lại đc 30 pip rồi. Hên quá. 1 ngày may mắn

nguyencuongtrade người may mắn nhiều trong forex. Vó bí kíp gì truyền cho ae Tradeviet nhỉ? Chứ thấy em nói lãi vậy mà thích quá.
Bác nói thay em rồi. May mắn là chính. Nhiều đợt đi 1 mình nó cũng theo ý, đi cùng số đông EU cũng ngoan. Căn bản cứ chiến thuật 8% vận may sẽ tới (0.08lot/ 1000usd) tỷ lệ thắng rất cao!

Ông @Kiu1979 ko thích hợp ở trong này. Còn tự trọng hãy xin lỗi hoặc im lặng rút lui. Cảm ơn !
Bác bận tâm làm gì chứ, người ta có hàm ý từ khi lập nink rồi, nhìn các bài viết cũ của bác đó thì chỉ thấy comment chê bác Dương Huy vào sai lệnh, trật kèo, dính sl...bla bla. Mục đích lập nink là vào bôi nhọ bác Dương Huy thôi, chứ không phải 1 người muốn học hỏi, hay 1 người muốn vào xây dựng diễn đàn. Do đó k ai cần bận tâm tới bác ý thì hay hơn. :p:p:p:p:p

Bác bận tâm làm gì chứ, người ta có hàm ý từ khi lập nink rồi, nhìn các bài viết cũ của bác đó thì chỉ thấy comment chê bác Dương Huy vào sai lệnh, trật kèo, dính sl...bla bla. Mục đích lập nink là vào bôi nhọ bác Dương Huy thôi, chứ không phải 1 người muốn học hỏi, hay 1 người muốn vào xây dựng diễn đàn. Do đó k ai cần bận tâm tới bác ý thì hay hơn. :p:p:p:p:p
Cám ơn chị. Bác Huy dự đoán chính xác EUR/USD hai hôm rồi. Em có theo dõi, kháng cự và hổ trợ chính xác. Cám ơn bác Huy

Ông @Kiu1979 gây hấn admin để admin nhỡ giận quá ban thì còn có cớ bêu xấu, nhưng admin hiền nên mãi vẫn sống, giờ chán quá nên muốn tự bôi xấu bản thân để được ban ^_^. Report xấu rồi, coi như giúp bác 1 tay :D

không biết tâm lý lúc trade thì sao chứ tâm lý của em trong cuộc sống thì chuẩn luôn rồi, bờm học hỏi, đáng học hỏi,:), chúc em thành công trong cuộc sống và trade nữa:)

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 584 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 131 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,221 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 246 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 488 Xem / 38 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên