[Giao dịch theo xu hướng] Phân tích Vàng & Forex ngày 20/08

Hà Trí Quyền

Active Member
2,030
13,144
Chào buổi sáng anh em... Chúc anh em một ngày giao dịch tràn đầy năng lượng, thành công và hiệu quả!

Hôm nay không có tin ảnh hưởng mạnh đến thị trường nhé anh em! Chiến lược của chúng ta nhìn chung vẫn là đánh lên USD trong trung và dài hạn.

Mời các bác vào cho thêm nhận định về thị trường và cùng anh em diễn đàn thảo luận chiến lược giao dịch hôm nay! @Bis_Q @quang minh @Kabuto @XÀ BENG@tung1610@minhnq @Tuanna216 @MSTT

GOLD

AUD/USD

NZD/USD

USD/JPY

EUR/USD

GBP/USD

USD/CAD

[Giao dịch theo xu hướng] - Nơi Tinh hoa hội tụ!

Đừng tiếc 1 Like hay 1 Comment “Cảm ơn” để động viên tinh thần người viết và tất cả anh em cùng tham gia chia sẻ trong Topic Phân tích mỗi ngày nhé anh em! Xin Cảm Ơn!

Anh em có cần được hỗ trợ phân tích cặp tiền nào thì cứ comment bên dưới... tôi và các bác đây sẽ hỗ trợ anh em hết mình! You’re not alone!

Xem lý thuyết căn bản về Xu hướng
Chúc anh em Trading thành công

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Wyckoff Hiện Đại - Kỹ thuật Nhận diện Xu hướng Thị trường Tiềm năng

Phương pháp Wyckoff là một phương pháp price action kinh điển và đem lại thành công cho nhiều trader. Phương pháp này là nền tảng của nhiều phương pháp trading nổi tiếng khác
rsi2 hlc3 khung day đang vào vùng sell xuống đấy, trang này cũng 70% long
https://www.myfxbook.com/community/outlook
Thiếu mỗi cái là số lots là mới 2k6, đợi lên 5000 là short mạnh. Theo phương pháp đánh ngược đám đông, mà thực ra khung day thì chỉ nhìn mỗi rsi2 hlc3 cũng đã thấy tỉ lệ win rất cao rồi.
RSI2 hlc 3 đang rơi, lệnh sell tuần trước vẫn còn đây, chuẩn bị gôm lúa ^^

Các bác cho em xin ý kiến con GBP/CHF với ạ. Em còn lệnh buy tít trên cao:(:(:(
Chị chơi lan man lắm lệnh thế, hôm nọ chị kẹt Gold thì phải, hnay lại kẹt GC.
Ở đây những cao thủ hay online thì chơi EU còn 1 số cao thủ chơi nhiều mặt trận thì cũng có k phải ít người, nhưng lại ít online, ít xuất hiện trước công chúng lắm chị ạ.

Các bác cho em xin ý kiến con GBP/CHF với ạ. Em còn lệnh buy tít trên cao:(:(:(
Con này không quen phân tích nhưng nếu long thì bây giờ long là đẹp ^^, tỉ lệ win không cao lắm, nóng đít quá phải vào lệnh thì mới vào thôi. H4 không biết đã phải vai đầu vai ngược chưa.
sao cái con này...mình nhìn thấy nó còn rơi...buy ko đẹp tí nào...

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,293 Xem / 77 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,998 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 210 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 107 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 131 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên